มาเล่นกันคับ

DeletedUser

Guest
แล้วคุณเล่นเวิลด์อะไรล่ะ ผมจะได้สมัครถูก:)

DeletedUser

Guest
ก็พึ่งรู้นี่นาว่ามันเป็นของต่างชาติ:face:

DeletedUser

Guest
มันมีของไทนสะที่ไหน ละ เกมแบบเนีย....มีเปล่านะ
ที่เคยเล่นมาก้ไปชิงฝึกเล่นเชิฟนอกมาหมดทุกอันเลยนะ
ทราเวียน ไทรบัลวอร์ส อื่นๆๆอีกมากมาย โกเด็นแลน เล่นเชิฟจีน สมัครได้งัยไม่รุ้ 555+

DeletedUser

Guest
มันมีของไทนสะที่ไหน ละ เกมแบบเนีย....มีเปล่านะ
ที่เคยเล่นมาก้ไปชิงฝึกเล่นเชิฟนอกมาหมดทุกอันเลยนะ
ทราเวียน ไทรบัลวอร์ส อื่นๆๆอีกมากมาย โกเด็นแลน เล่นเชิฟจีน สมัครได้งัยไม่รุ้ 555+

เด็กไทยภาษาที่อ่านไม่ออกยังสมัครได้ แต่อย่างเดียวที่เด็กไทยทำไม่ได้คือ ข้อสอบ

DeletedUser

Guest
ผมทำได้ครับเมื่อถึงข้อสอบภาษาผมจะมีเนตรพิเศษรที่จะสามารถตอบโจทย์ได้โดยไม่ดูคำตอบ(+ความสามารถในการถูก30%)

DeletedUser

Guest
เหอะๆ เป็นความสามารถพิเศษเฉพาะตัวห้ามลอกเลียนแบบครับ

DeletedUser

Guest
อย่าห้ามเลยเเทบทุกคนในโลกมีพลังเเฝงเเบบนี้ทั้งนั้น

บน