มีปัญหาในการส่งทรัพยากร

sakkarin1988

คะแนน react
0
ร้องขอทรัพยากรจากหมู่บ้านอื่นไม่ได้ (หมู่บ้านของตัวเอง) สถานะผมเป็น vtp อยู่พอ กดเลือก - ใส่จำนวนทรัพยากร - แล้วมันบอกว่า คุณยังไม่ได้เลือกทรพยากรใดใด ช่วยแก้ให้หน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ร้องขอทรัพยากรจากหมู่บ้านอื่นไม่ได้ (หมู่บ้านของตัวเอง) สถานะผมเป็น vtp อยู่พอ กดเลือก - ใส่จำนวนทรัพยากร - แล้วมันบอกว่า คุณยังไม่ได้เลือกทรพยากรใดใด ช่วยแก้ให้หน่อยครับ

ใช้ Browser อะไรครับ และเป็นเฉพาะที่หอ (เครื่องเดิม) ข้างนอกไมเ่ป็นใช่ไหมครับ จะได้แนะนำวิธีแก้ไขปัญหาได้ถูก
ยังไงเปิดเรื่องในระบบสนับสนุนผู้เล่นแจ้งเข้ามาได้เลยครับ คลิกติดต่อทีมงานด้านบน ครับ

บน