มีวิธีเติมเงินโดยไม่ต้องใช้ Credit Card มั้ยครับ

lll57

คะแนน react
0
วันนี้จะลองสมัคร PayPal แล้วเห็นว่าต้องใช้เฉพาะ Credit Card เหรอครับ
มีแต่ Debit อะครับ มันใช้ได้มั้ย แล้วมีวิธีเติมเงินแบบรวดเดียว 200 โดยไม่ผ่านมือถือมั้ยครับ?

แล้วก็บัตรผมมี CVV อยู่นะครับ แต่มันก็ใช้ไม่ได้

This credit card has been refused by the bank that issued your credit card. For details on why your card was refused, please contact your credit card issuer's Customer Service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

มันขึ้นว่าแบบนี้ครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
บัตรเดบิตของธนาคารอะไรครับ
เดบิตของผมเป็นของกสิกร สามารถสมัคร K-web shopping card และใช้แทนบัตรเครดิตได้

เท่าที่ทราบธนาคารกรุงเทพก็ทำได้เช่นกัน

DeletedUser

Guest
ไม่ทราบว่าบัตรเดบิตของธนาคารอะไรครับ และเป็นบัตรเดบิตแบบไหนครับ(กรณีมีหลายแบบที่หน้าบัตรจะมีบอกครับ)

lll57

คะแนน react
0
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังดำเนินการทำบัตรแล้ว

ใช้ K-Web Shopping ของ กสิกรครับ ต้องรออีกวันก่อน

DeletedUser

Guest
บัตรเอทีเอ็ม ธนาคารกสิกรไทยใช้ได้ไหมครับ ที่มีเขียนว่า VISA

พอดีจะชิงที่ 1 ของเวิร์ล3 กับ lll57 อะครับ ต้องการคะแนนพรีเมี่ยม 3000 คะแนน กะเทสร้างค่ายพักคนตัดไม้ บ่อดินเหนียว เหมืองเหล็กให้ถึงระดับ30 ในคืนเดียว

บน