มี2คำถาม

DeletedUser

Guest
1.ผมโดนโจมตีแล้วจะเล่นไหม่แต่ เมืองผมมีอยู่3เมืองมันกดเริ่มไหม่ไม่ได้ มีวิธีที่จะทำไห้กดเริ่มเล่นไหม่ได้ไหมครับ

2.แล้วถ้า เราจะเลือกพิกัดเวลาเรากดเริ่มเล่นไหม่จะสามารถทำได้ไหมครับ(พรีเมี่ยม)

ปล.ขอบคุณครับ..

chaiordonk

Member
คะแนน react
0
เข้าไปที่ตั้งค่า แล้วเลือกแทบ เล่นใหม่ ยืนยันรหัส รอลบเมือง ประมาณ 3-4 วัน ก็สามารถเริ่มเล่นใหม่ได้ด้วยบัญชีเก่า

เลือกพิกัตไม่ได้ครับ แต่เลือกทิศได้

DeletedUser

Guest
เข้าไปที่ตั้งค่า แล้วเลือกแทบ เล่นใหม่ ยืนยันรหัส รอลบเมือง ประมาณ 3-4 วัน ก็สามารถเริ่มเล่นใหม่ได้ด้วยบัญชีเก่า

เลือกพิกัตไม่ได้ครับ แต่เลือกทิศได้

1.นี่อะครับ มันไม่ได้ครับ ..

รอคนต่อไป

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ครับ การเริ่มใหม่ต้อง มี 1 เมืองเท่านั้น สมัคร id เล่นใหม่ลยครับ

ไม่ต้องลบ ไม่ต้องรอ (เเล้วอย่าลืม ลบ id เก่าด้วยล่ะ):)

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ครับ การเริ่มใหม่ต้อง มี 1 เมืองเท่านั้น สมัคร id เล่นใหม่ลยครับ

ไม่ต้องลบ ไม่ต้องรอ (เเล้วอย่าลืม ลบ id เก่าด้วยล่ะ):)

คือผมยังเหลือ พรีเมี่ยมอยู่ 20กว่าวัน และพ้อยอีก 200หนะครับ ถ้าลบidไปเลย มันก็หายหมดสิครับ อยากทราบว่ามีวิธีอื่นอีกไหมครับ

DeletedUser

Guest
คือผมก็ไม่เคยเหมือนกันนะครับ เเค่รู้ว่าถ้าหากมี มากกว่า 1 เมืองจะไม่สามารถกดเริ่มใหม่ได้น่ะครับ

ลอง PM ไปถาม คุณ tOny ดูสิครับ เผื่อเขาจะมีวิธีช่วยเหลือได้บ้าง:)

DeletedUser

Guest
คือผมก็ไม่เคยเหมือนกันนะครับ เเค่รู้ว่าถ้าหากมี มากกว่า 1 เมืองจะไม่สามารถกดเริ่มใหม่ได้น่ะครับ

ลอง PM ไปถาม คุณ tOny ดูสิครับ เผื่อเขาจะมีวิธีช่วยเหลือได้บ้าง:)

ครับๆ เดี๋ยวผมจะลองถามเขาดู

DeletedUser

Guest
ส่งข้อความไปบอกคนแุถวนั้น ให้มายึดบ้านเราให้หมด

DeletedUser

Guest
ส่งข้อความไปบอกคนแุถวนั้น ให้มายึดบ้านเราให้หมด

อ่าขอบคุณมากครับ ตอนนี้ไห้คนไกล้ๆ ช่วยยึดและครับ

แล้วข้อ2. ที่ผมถาม จะสามารถทำได้ไหมครับ..

DeletedUser

Guest
อ่าขอบคุณมากครับ ตอนนี้ไห้คนไกล้ๆ ช่วยยึดและครับ

แล้วข้อ2. ที่ผมถาม จะสามารถทำได้ไหมครับ..

ไม่ได้ครับผม ระบบจะสุ่มให้ เราจะเลือกได้เเค่ ทิศที่จะเกิดครับ

DeletedUser

Guest
กรณีนี้ไม่ได้ครับ หากมีหมู่บ้านเกิน 1 หมู่บ้านในครอบครอง จะไม่สามารถเริ่มใหม่ได้ หรือหากต้องการจริงๆ ให้ลบ Account แล้วค่อยลงทะเบียนเข้ามาเวิลด์เดิมใหม่นะครับ

บน