ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

DeletedUser

Guest
คนละเกมส์ครับ อันนี้ Dynasty Saga
ส่วนตำนานสามก๊กอันนั้น มันเล่นยากอะครับเซิฟก็ไม่ค่อยดีเลยเลิกดีกว่า หุหุ (ไม่มีตังจ้างแม่ทัพน่ะแหละ) ^^
ตอนนี้เล่นคุมทีมบอลอยู่ครับ Top eleven ไม่เข้าเกมส์มันก็ยังเล่นต่อให้สบายใจ อิอิ

DeletedUser

Guest
ถ้าตำนานสามก๊ก คล้ายๆ TD ก้อไม่ใช่
ถ้า Dynasta saga ก้อไม่ใช่
(ข้อเสียคือ cooldown นานไป ตีบวกโอกาสต่ำ(ดูจากต่ำสุด) รอนาน)

ก้อเลยมาเล่น ศึกบัลลังก์มังกร
คลาส4ตีกันโหกมั่กมาก

ภาพจากเซิฟนอก
https://wly2.efunfun.com/?bid=12021221351427640

มีคน คลาส4 เซิฟไทยแล้ววุ้ยยยย
http://216.185.98.240/?bid=1202222153099146

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หุหุหุ d$@wd3 โดนแบนเยอะจัง จะตีใครก็ไม่ได้ ตัวแดงโชว์เต็มไปหมด ฮิฮิฮิ
ผมยังจำอักษรสีแดงขึ้นใจเลยนะครับ
"ผมจะทำให้สงครามมันนานขึ้นไปอีก ชนิดที่ฝั่งคุณหรือฝั่งผมแก่ตายไปข้างใดข้างหนึ่ง"
หวังว่าจะทำให้ได้แบบที่ประกาศไว้นะครับ ผมจะคอยดูอยู่ห่างๆๆ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆๆ

DeletedUser

Guest
เล่นหลายไอดี ก็ต้องระวังหน่อยนะครับ
โดนตีหนักๆแล้วเผลอเอาไอดีที่ถือมาเรนตัวเอง เดี๋ยวโดนแบนถาวรแล้วจะเศร้า:uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
สวัสดีวันสงกรานต์ครับ

รอบทสรุปอยู่นะครับ ว่าโลกหายร้อนกันหรือยัง ชาวเวิลด์ 1 ว่ายังกันบ้างครับ :d:d:d

DeletedUser

Guest
จบช้ากว่า w7 อีก

สรุปเวิล์ด 7 จบแล้วเหรอครับ นึกว่ายังไม่จบเห็นยังทำสงครามกันอยู่เลย
สำหรับเวิล์ด 1 เป็นธรรมดาที่ต้องใช้เวลานานนิดหนึ่งเพราะแผนที่ใหญ่กว่าเวิล์ด 7 หลายเท่าครับ

DeletedUser

Guest
w1 มีแต่นักสู้รุ่นใหญ่ชำนาญสงคราม ส่วน w7 มีแต่พวกใช้พรีเมียม เลยจบเร็ว

DeletedUser

Guest
ใครว่างก็มาตะลุยที่ grepolis กับผมบางก็ได้นะครับ อยู่คนเดียวเริ่มเหงาแล้ว มีแต่พวกหน้าใหม่ (T-T)

DeletedUser

Guest
ใต้สุดของเวิล์ดครับ
มากันบ้างที่นี่ก็ได้ครับ
ที่นี่มันเงียบ สงบ ไม่ค่อยมีสงคราม
เราต้องมาสงครามครับ(55+ล้อเล่นนะครับ)

DeletedUser

Guest
โห ผมอยู่ตรงกลางพอดีเลย สงสัยต้องค่อยยึดบ้านลงไปทางใต้แล้วหละ

DeletedUser

Guest
ที่นี่มันเงียบ สงบ ไม่ค่อยมีสงคราม
เราต้องมาสงครามครับ(55+ล้อเล่นนะครับ)

หวัดดีVongola Family ไม่ได้เจอกันสะนานเลยนะท่าน :D

DeletedUser

Guest

ผมก็เล่นอยู่ครับ แอลฟ่า ครับ มีคนไทยเล่นเยอะแยะครับ ของไทยนะครับ ส่วนไทรบัลวอร์w.1ใกล้จบแล้วครับ หลังเจรจาเพื่อเข้าร่วมกับ1xaเพื่อจบเกมw.1ร่วมกันครับ:):):)

บน