รณรงค์ เวิร์ด8

• ผู้เริ่มกระทู้ Darwhima
  • เริ่มวันที่

โหวต

• Look เปิดเฉยๆ (ไม่รู้จขกท. จะตั้งหัวข้อทำไม)

โหวต: 10 40,0%
  • Like ชอบ (โดนใจอ่ะ)

โหวต: 6 24,0%
  • Love ชอบมากๆ (กระทืบ Look Like Love ให้แรงๆ (เดี๋ยวพัง!))

โหวต: 9 36,0%

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    25

DeletedUser

Guest
รณรงค์ เวิร์ด8งดใช้พรีเมียม สู้ด้วยไหวพริบดีกว่า
ใช้พรีเมียมมันเปลืองเงิน!!!???

gohkik2

คะแนน react
0
เล่นไปเรื่อยๆครับ บ้านเยอะตาลายเปล่าๆ คิดดูวันนึง กลับจากทำงาน ทุ่มกว่า นั่งเสียเวลาอัพบ้าน ยังไม่ได้กินข้าว อาบน้ำทำธุระ กว่าจะเสร็จสองทุ่มถึงสามทุ่ม (เมียก็ด่าอีกทำอะไรไร้สาระ) จากการเล่นเกมส์เพื่อความสนุกและคลายเครียดกลับต้องมานั่งเครียดอีก ยิ่งวันไหนระดมโจมตีนะ ต้องส่งทัพ เที่ยงคืนยัน ตีสาม แล้วตอนเช้าไปส่งลูกที่โรงเรียน ยิ่งไปกันใหญ่ ว่าจะเลิกเล่น ปล่อยไปเฉยๆ ก็ทำไม่ได้ พอเปิดคอมมาเว็บแรกที่เปิดก็ ไทบัลวอร์ สงสัยผมต้องไปเลิกไทบัลวอร์ที่ ถ้ำกระบอกซะแล้ว

ผมมันบ้าเข้าเส้น 555+ แต่ยังดี ทีมที่ผมอยู่ก็บ้าเหมือนกันเกือบทุกคน

sakkarin1988

คะแนน react
0
เห็นด้วย

รณรงค์ เวิร์ด8งดใช้พรีเมียม สู้ด้วยไหวพริบดีกว่า
ใช้พรีเมียมมันเปลืองเงิน!!!???

ก็เห็นด้วยอย่างแรง เขาซื้อขุนออกไปเหอะ เหลือไว้แต่ฟาร์ม กับบัญชีพรีเมี่ยม แล้วตัวจัดการบัญชีก็พอ

DeletedUser

Guest
ใครไม่ใช้ผมใช้ครับ เสียเงินแล้วเราสนุกก็โอเครนะครับ
ดีกว่าไม่ยอมเสียตรังแล้วมานั่งอิจฉาเขาอ่ะ

aatp

คะแนน react
0
คนใช้พรีเมียมเยอะเกินไปโดยการกดขุนนาง การที่กดขุนนางได้จะทำให้เกมส์ไม่สมดุล คนมีมาใหม่พอเริ่มได้สถานศึกษาก็กดขุนนางละ พวกที่ช้ากว่า ก็โดนยึดเป็นแทบๆ เลย

แถมยังพวกเล่น2ไอดีอีก ไอดีหลักส่งแร่ให้ไอดีรองของเพื่อน
ไอดีหลักของเพื่อนส่งแร่ให้ไอดีรองของตัวเองอย่างนี้เริ่มเล่นใหม่ยังไงก็โหด

แถมไอดีที่เกิดใหม่ แทบหมู่บ้านนั้นก็มีแต่พวกเพิ่มเริ่มเกมส์เล่น เก็บได้สบายเลย

ส่งทัพเปิดทัพเดียวตามด้วยขุน4ตัวห่างกันแค่1วิ ก็เก็บได้ภายในข้ามคืนแล้ว

ฝากทีมงานช่วยพิจารณาด้วยนะครับ เพราะเวิลต่อไปถ้าเป็นแบบนี้ส่งใสคนได้เลิกเล่นเกมส์นี้แน่ๆ

DeletedUser

Guest
คนใช้พรีเมียมเยอะเกินไปโดยการกดขุนนาง การที่กดขุนนางได้จะทำให้เกมส์ไม่สมดุล คนมีมาใหม่พอเริ่มได้สถานศึกษาก็กดขุนนางละ พวกที่ช้ากว่า ก็โดนยึดเป็นแทบๆ เลย

แถมยังพวกเล่น2ไอดีอีก ไอดีหลักส่งแร่ให้ไอดีรองของเพื่อน
ไอดีหลักของเพื่อนส่งแร่ให้ไอดีรองของตัวเองอย่างนี้เริ่มเล่นใหม่ยังไงก็โหด

แถมไอดีที่เกิดใหม่ แทบหมู่บ้านนั้นก็มีแต่พวกเพิ่มเริ่มเกมส์เล่น เก็บได้สบายเลย

ส่งทัพเปิดทัพเดียวตามด้วยขุน4ตัวห่างกันแค่1วิ ก็เก็บได้ภายในข้ามคืนแล้ว

ฝากทีมงานช่วยพิจารณาด้วยนะครับ เพราะเวิลต่อไปถ้าเป็นแบบนี้ส่งใสคนได้เลิกเล่นเกมส์นี้แน่ๆ

ครับผมก็เห็นมีแต่คนบอกว่าจะเลิกเล่นเกมส์นี้หมด แต่กลับกันเห็นมีแต่แข่งกันกดขุนนาง

บน