รบกวนสอบถามหมู่บ้านคนเถื่อนกับหมู่บ้านโบนัส

staff5511

คะแนน react
0
คือผมจะอยากจะทราบเกี่ยวกับคะแนนของหมู่บ้านคนเถื่อนกับหมู่บ้านโบนัสครับ
1.ถ้าเราไปโจมตีหมู่บ้านคนเถื่อน และหมู่บ้านโบนัสที่มีคะแแนนเท่ากัน (หมู่บ้านที่ไม่มีกำลังอยู่เลย) โดยใช้กำลังทหารเหมือนกัน ทรัพยากรที่ได้มาจะเท่ากันไหมครับ
2.จำนวนคะแนนที่เพิ่มขึ้นของหมู่บ้าน (มีลดลงหรือปล่าวหว่า) คืออะไร มีผลยังไงต่อผู้ที่เข้าไปโจมตีบ้างครับ
มีอีกหลายท่านที่อยากรู้ครับ :)

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
1. บางหมู่บ้านก็เกิดขึ้นเองจาก ระบบสร้างมาช่วยครับ แต่หลายๆบ้าน เกิดจากเจ้าของไม่เล่นแล้วนะครับ
2. เกิดจากระบบนะครับ สร้างมาช่วย
3. ไม่มีลดลงนะครับ แค่เป็นการโตขึ้นเองตามระบบครับ ผมคือสิ่งก่อสร้างมากขึ้น ทรัพยากร หรือ กำแพง มากขึ้น
ทำให้ ตียากขึ้น แต่ ปล้นทีก็ได้เยอะขึ้นครับ

บน