รวบรวมคำถามสำคัญ

DeletedUser

Guest
อาจจะเป็น รึ หรือ
ประมาณนีมั้ง หรือศัพท์เฉพาะไม่รู้
ทยนะ พ่อขุนวิบัตินิดหน่อยไม่เป็นไรแต่อย่ามากคนไทยนะใช้ไทย ใช้ไทยให้ถูกพ่อขุนจะได้ไม่เคือง

DeletedUser

Guest
เปลี่ยนชื่อหมู่บ้าน ทำยังไงครับ ท่าน

DeletedUser

Guest
ไปที่ ที่ทำการหมู่บ้าน
ตรงด้านล่างจะมีชื่อหมู่บ้านว่า หมู่บ้านของ ..... กดเปลี่ยนตรงนั้นเป็น อะไรก้อว่าไปแล้วกดตกลง

DeletedUser

Guest
ไปที่ การตั้งค่า>>>รางวัล>>>>แสดงรางวัลที่ได้รับ>>>เลือกโชว์หมดหรือไม่หมดก็ได้

DeletedUser

Guest
เลือกแล้วแต่ไม่โชว์ ทำหลายรอบมากเลย เข้ากี่ก็รอบลองทุกรอบแล้ว

DeletedUser

Guest
ทำให้ผมฉลาดขึ้นเยอะเลยนะคับ

แนะนำตัวคับ
ผมแบล็คยินดีที่รุจักคับ

DeletedUser

Guest
ครับ ขอบคุณครับ เพื่อนผมก๊อปของคุณหมดเลยไปโพสในฟอรัมเผ่าของผม:d
เพื่อให้ทุกคนในเผ่าผมรู้กัน;) ครับ ขอบคุณอีกทีครับ

boybake

คะแนน react
0
boybake

ใครรู้ช่วยบอกที่คับว่าเข้าร่วมเผ่าทำไงคับ

DeletedUser

Guest
ไปหาเผ่า ส่งจดหมายหาเจา
แล้วรอเขาส่งคำเชิญมา
แล้วกดรับ

DeletedUser

Guest
อยากรุ้คะแนนในการอัพเกรด สิ่งก่อสร้างในแต่ละระดับ หาได้จากที่ไหน

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านโบนัส
ผลผลิตไม้เพิ่มขึ้น 100%
คิดเปอร์เซ็นต์จากอะไรครับ
กำลังผลิตที่หมู่บ้านเราผลิตได้
หรือกำลังผลิตที่หมู่บ้านที่เราไปฟามผลิตได้ครับ

บน