รอวันเปิด

DeletedUser

Guest
ล็อคทิศตะวันออกไว้แล้วครับ

เห็นว่าเวลาเปิดอยู่ระหว่าง 19.00-21.00 น.

LordTris

คะแนน react
0
รอเวลาเปิดอย่างใจจดใจจ่อครับ

ถือว่ามาพลาดสําหรับ 2 เวิร์ลแรก ผมมาสมัครช้าไปนิด

เวิร์ล 3 ล่ะ โอกาสสร้างตัวของผมแล้ว หุหุ

ชอบที่ สปีดเร็วขึ้น, ทหารแต่ละชนิดอัพระดับได้ แล้วก็ รับจํานวนสมาชิกสูงสุดในเผ่า 50 คน การคัดเลือกจะได้รัดกุมขึ้น

aoJvoJllsJ

คะแนน react
0
ความเร็ว1.5ก็ดีครับ แต่ถ้าเราเป็นฝ่ายรับ เราจะโดนตีถี่ขึ้นครับ*-*

ชอบตรงนี้อะ(ตรงไหนเนี่ย-*-)

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ก๋ สวนทางปืนสิครับ จะรับ อย่างเดียวทำไม
มีโรงม้า กับ ค่ายทหาร กับโรงงาน แยกกัน ก๋ปั้มมันทั้งหมด
เจอตีก็ เอา หอก ดาบ ธนู กัน
ตีสวนหรือโจมก็ ม้าเบา ขวาน(ค่ายทหาร)ม้าธนูม้าหนัก กระทุ้ง ยิงหิน
อย่าเอาแค่รับ มันจะได้ใจ....

บน