ระงับการลบหมู่บ้านอัตโนมัติชั่วคราว

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,
เนื่องจากเหตุการณ์น้ำท่วมที่เราไม่ได้คาดคิดและหวังไว้ ทำให้ผู้เล่นต่างจังหวัดบางท่านอาจจะตกอยู่ในเหตุการณ์นั้นด้วย ซึ่งแน่นอนว่าการเล่นเกมส์คงทำไม่ได้ ดังนั้นทีมงานได้ทำการระงับการลบหมู่บ้านอัตโนมัติชั่วคราว ซึ่งปกติหากไม่ได้เข้าสู่ระบบประมาณ 14 วัน ระบบจะลบข้อมูลหมู่บ้านของคุณทิ้ง และหมู่บ้านจะกลายเป็นหมู่บ้านคนเถื่อน โดยการระงับได้มีผลตั้งแต่เมื่อวานนี้ (วันที่ 4 พ.ย. 2553) และจะมีผลไปอีกประมาณ 2-3 อาทิตย์ ขึ้นอยู่กับเหตุการณ์ ซึ่งทีมงานจะพิจารณาอีกครั้งครับ

ทีมงานหวังว่าจะช่วยผู้เล่นที่ประสบภัยได้ส่วนหนึ่งนะครับ ถึงแม้จะเป็นส่วนน้อยๆ ที่ไม่สำคัญเลยกับสิ่งที่ผู้เล่นบางท่านต้องเผชิญอยู่ในปัจจุบัน ทีมงานขอเอาใจช่วยให้ทุกท่านปลอดภัยนะครับ

ขอบคุณครับ
t0ny

บน