***ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชี มันคืออะไรเหรอครับ***

DeletedUser

Guest
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับว่า
ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชี มันคืออะไร พอดีมีผู้เล่นในเผ่า เค้าให้อีกคนนึงดูแลให้ ซึ่งอีกคนที่ขึ้นเค้าอยู่คนละเผ่ากับสมาชิกของผมนะครับ

มันคือสปายรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

napadol01

คะแนน react
0
คือ การ ให้ อีกคน ถือสิทธิเข้าควบ คุม หมู่บ้านของเรา ในช่วงที่เราไม่อยู่
ในขณะที่ใช้ระบบนี้ โดยไม่ต้องให้รหัสแบะไอดี ผู้ดูแล สามารถเข้าไปที่หมู่บ้านของ ผู้ที่ให้ดูแลได้โดยการเข้าเล่นปกติของตัวเอง เจ้าของไอดีจะไม่สามารถเข้าไอดี ได้จนกว่าจะยกเลิกการ ดูแลโดยเจ้าของไอดี
ไอดีที่ ดูแล ไม่สามารถ ส่งกำลังสนับสนุนให้กันได้ ร่วมกันโจมตีไม่ได้ ส่งแร่กันไม่ได้ ที่เหลือไปหาอ่านเอา

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากครับ ต้องเข้าไปอ่านดูที่ไหนเหรอครับ พอจะทราบมั้ย
ขอบคุณมากครับ

บน