----------------- ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชี ------------

DeletedUser

Guest
คำถามคือ เวลาตั้งผู้ช่วยดูแลระบบแล้ว จะเข้าเล่นเองจะทำอย่างไรครับ จะต้องกำหนดเวลาที่ให้เขาดูแลแทน หรือ ต้องส่งข้อความไปบอก หรือบอกเขาไว้ก่อน หรือเป็นอย่างไรครับ... ถ้าให้เขาหยุดดูแล(หยุดเล่นแทน 24 ชม.)แล้วเราค่อยเข้าเล่นได้ใช่ไหมครับ (แบบนี้นานไปหน่อยนะครับ)...
---------------------------------------------------

ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชี
คุณสามารถขอให้ผู้เล่นอื่นเป็นผู้ช่วยดูแลบัญชีของคุณในระหว่างที่คุณไม่อยู่ได้ที่นี่ ผู้เล่นนั้นจะสามารถเข้าสู่บัญชีของคุณโดยใช้รหัสผ่านของเขาเอง และในระหว่างที่เปิดใช้ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชีอยู่ คุณจะไม่สามารถเข้าสู่บัญชีของคุณได้

จนกว่าจะครบ 24 ชั่วโมง ชั่วโมงนับจากการช่วยดูแลบัญชีสิ้นสุดลง ไม่อนุญาตให้บัญชีที่รับการช่วยดูแลและบัญชีที่เป็นผู้ช่วยดูแลมีปฏิสัมพันธ์ระหว่างกันโดยเด็ดขาด ซึ่งประกอบไปด้วย:

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ผมเคยฝากครับ สบาย
คือเมือเราจะเล่นเอง พอเราตกเข้า ไอดี ระบบจะถามทันที ว่าจะ ให้หยุดการฝากหรือไม่ กลับ ออกจากระบบ
ถ้าจะเล่นก็กด หลุดให้ดูแล นายก็เค้าเล่นได้ละคับ
**
24นั้นหมายถึง เมืองนายเล่นเองหลังจากฝากแล้ว นายกับคนทีนายฝาก จะส่งเรน ส่งทรัพ กันไม่ได้ หรือส่งทัพไปตีเมืองเดียวกันไม่ได้ ใน24ชัวโมงครับ
**
นายเล่นได้ทันทีครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็เคยฝากนะครับอีกวันคแนนจาก สองพันแปดร้อยกลายเปนสามพันกว่าเฉยเลยทหารก็เพียบระดับค่ายทหารก้อ สิบเอง

บน