ระบบส่งทหารทั้งหมด

DeletedUser

Guest
™™™™™™™™อยากให้มีระบบส่งทหารโจมตีทีเดียวทุกเมือง เหมือนกับการเกณฑ์หลาย ๆ เมืองพร้อมกัน เพราะบางครั้งก็ต้องส่งไปเป็นจำนวนมาก บางทีเน็ตช้า อืด ส่งไม่ทันการณ์ครับ

ยังไงก็พิจารณาด้วยครับ:d

DeletedUser

Guest
™™™™อ๋อครับ แต่ค่ายมันต้องสร้างโดยหัวหน้าเผ่าและต้องใช้เหรียญทองด้วย แต่ที่ผมพูดถึงก็คือคำสั่งของ Player ทั่วไปหรือบัญชีพรีเมี่ยมอะครับ

แล้วถ้าหัวหน้าเผ่าไม่สร้าง ไม่มีงบพอ เราบุคคลทั่วไปก็ทำไม่ได้ใช่ป่าวครับ (ผมเข้าใจอย่างนี้ ผิดประการใดขอโทษด้วยครับ)

DeletedUser

Guest
ระบบมันให้ทำอย่างนั้นครับ อำนาจอยู่ที่ดลุ๊ค กับ บารอนครับ

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าน่าจะมีการรวมทหารไว้ที่เมืองๆหนึ่งได้นะครับ
เพราะตอนนี้ค่ายสนามถูกปิดไปแล้วไม่ใช่หรือครับ
น่าจะมีการรวมทหารได้ไว้ในเมืองหนึ่งๆมากๆนะครับ
โดยเมืองนั่นต้องมีฟาร์มรองรับทหารจำนวนนั่นพอครับ
ถ้าไม่พอก็จบกัน

DeletedUser

Guest
มันก็ไม่ต่างกันเท่าไรครับ เพราะเกมส์นี้ไม่เหมือนทราเวียน คือฟาร์มเต็มที่ระดับ30หรือจุได้24000นั่นเอง

ถึงจะส่งมารวมกันได้ทหารก็จะมีค่าเท่ากับเมืองหนึ่งเมืองอยู่ดี

DeletedUser

Guest
ก็ใช่ครับ ที่ผมบอกก็คือการยึดเมืองๆหนึ่งแล้วอัปแต่ฟาร์ม ไว้เพื่อเป็นเมืองที่คอยให้ที่พักแก่ทหารที่เราเกินมา

DeletedUser

Guest
ใจจริงอยากให้ค่ายสนาม เนี๊ย ใหดยุต สั่งโจมตีทีเดียวได้ไหม เหมือนการรบในอดีต ที่ขอทหารช่วยเเละมีผู้บัญชาการคนเดียว

บน