รับคนมาเป็นหัวหน้าเผ่า kp. ครับ

cowboy

คะแนน react
0
สวัดดีครับ ผมตองการคนมาทำห้นาที่บริหารจักดารและดูแลเผ่า KP. ครับ
เนืองด้วยผู้ก่อตังเผ่าโดนโจมตีอยางหนักจนต้องออกจากเผ่าเดิมเพือรักษาเผ่าเดิมให้อยู่รอดต่อไปจึงต่องออกไป
ตอนนี้เผ่ายังไม่มีใคลดูและและบริหารจักการอยางเป็นทางการจึงขอคนที่มีความสามารถมารับตำเเหน่งบริหารจัดการของเผ่าKP.

ครับใคลสนใจของให้ลงชื่อและติดต่อไปที่ cowboy อดีตผู้ก่อตังเผ่าครับ
คนที่ทำหน้าที่แทนอยู่ตอนนี้คือ cowboy2 รักษาการแทน cowboy ครับ
ใคลที่คิดว่าตนเองมีความสามารถที่จะมารับตำแหน่งนี้ก็ขอให้ลงชือและติดต่อ ผมครับ
ติดต่ที่ cowboy สมาชิกครึงนึงของเผ่าอยู่ที่ K 56 ครับ

ตอนนี้คนที่ทำหน้าที่คือ cowboy ครับ
cowboy2โดนลงโทษขอหาไม่ติบัตตามหน้าที่ครับและละเมิดกฏ
ตองนี้ยังรับคนมาทำตำแหลงอยู่ครับ ใคลสนใจมาใด้เลยครับ

แก้ไขล่าสุด:

naranig

คะแนน react
0
วิธีสมัค

พึ่งจะเคยเล่นสมัคเผ่ายังไงคับ:confused: ถ้ารู้ติดต่อมาที่ หมู่บ้าน naranig พิกัด 251/895

แก้ไขล่าสุด:
บน