รับคนเข้ากิลPiecE(ทวีป46และใกล้เคียง)

DeletedUser

Guest
เวลานี้เราหยุดรับสมาชิกเข้าเผ่าชั่วคราวนะครับ ถ้าต้องการเข้ามาทำงานร่วมกัน คุณสามารถสมัครไปที่เผ่าสาขาของเราทั้ง 2 เผ่าได้เลยนะครับ ก็เหมือนกับอยู่เผ่าเดียวกันครับ โดยส่งจดหมายในเกมให้ตัวแทนทั้ง 2 สาขาพิจารณาได้โดยตรงเลยครับ pirz-a pirz-b ทั้ง 2 สาขานี้ครับ

ขอบคุณครับ
เล็ก

neoprojent

คะแนน react
0
รบกวนขออยู่ด้วยคน

ตอนนี่โดนรังแกจากเผ่าใหญ่อยู่ต้องการหัวหน้าเผ่าปกป้องครับท้ายังไงวันนี่จะรอนะครับ290/412k42ครับ

DeletedUser

Guest
เราต้องพึ่งพาตนเองให้ได้ก่อนครับ ก่อนที่จะหวังพึ่งเผ่า

Highzone

คะแนน react
0
ขอเข้าด้วยคน

มีประสบการเเต่เพิ่งเล่นไหม่ ออนตลอดทั้งวันเรื่อยๆ 20ชั่วโมง+119|421) k41

DeletedUser

Guest
เราไม่สามารถดูทั่วถึงไปถึงทวีป46 ซึ่งอยู่คนละฝากโลกกันเลยครับ

tickxtick

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่าด้วยคับ

ผม tick army อยู่k46คับ

ขอเข้าร่วมเผ่าด้วยคับ

DeletedUser

Guest
ชื่อ kapuki999 ครับ
พิกัด (863|457) K48
อันดับ (15601.|578 P)
เล่นได้ 5 วันเองครับ
แต่ศึกษาอ่านทุกหน้าที่มีไห้อ่านหมดแล้วครับ

ช่วยรับด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เปิดอ่านครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

zsatanxz

คะแนน react
0
หมู่บ้าน PointBlank 852|297 K28 คับ
ขอร่วมเผาด้วยคนได้มั๊ย
อันดับ (18715.|436 P)
คะแนน 400+ คับ

บน