รับคนเข้าเผ่าค่ะ ชื่อเผ่า: Werewolf รายละเอียดด้านใน

pop2929

Member
คะแนน react
0
รับคนเต้าเผ่าค่ะ
ไม่จำกัดคะแนน
แค่เล่นบ่อยๆก็พอ
สนใจทิ้งชื่อผู้เล่น
พิกัด แล้วก็ทวีปไว้นะคะ
ตอนนี้สมาชิกของเรามีอยู่ในทวีป
k84,k4,k28,k13,k31,k21
ถ้าอยู่ในทวีปเหล่านี้หรือใกล้เคียงจะดีมากค่ะ
เพราะใกล้เคียงกันมีอะไรช่วยเหลือกันได้สะดวก

zsatanxz

คะแนน react
0
หมู่บ้าน PointBlank 852|297 K28 คับ
ขอร่วมเผาด้วยคนได้มั๊ย
อันดับ (18715.|436 P)
คะแนน 400+ คับ

kingkop

คะแนน react
0
ขอเข้าร่วมเผ่าด้วยนะคะ หมู่บ้านของ kingkop (182/308) k31 คะ

DeletedUser

Guest
เหอะๆๆ เด็กใหม่สาวๆๆเต็มเยย ไว้ว่างๆจาไปยึดหมู่บ้านใกล้ๆสาวๆนะจ๊าอยู่ไกลจริงๆ เดินทางทีคงเป็นสัปดาห์ สาวๆคนไหนอยากให้ไปคุ้มครองใกล้ๆบอกน้า อิอิ ติดต่อได้ในเกมส์เลยจร้าคุยเล่นกานได้ ติดต่อ nunsadit นะจ๊าชื่อนัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แหงะ คนรับเข้าเผ่าสวยจังเลย เสียดายที่มีเจ้าของแย้ว กะตามไปอยุ่เผ่าด้วยเลยนะเนี่ยเอิ๊กๆๆๆ

บน