รับคนเข้าเผ่าค่ะ ชื่อเผ่า: Werewolf รายละเอียดด้านใน

DeletedUser

Guest
เข้าเผ่าด้วยนะครับ

กระรอกป่า
500/72 k5
ร่วมด้วยคนครับ

robbennoi

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่าด้วยคนครับ เพิ่งหัดเล่นครับ
แต่จะพยายามเล่นให้บ่อยที่สุด ที่อยู่ 813/786 k78
ขอบคุณล่วงหน้าในความกรุณา ขอบคุณครับ:D

DeletedUser

Guest
ดี คับ ขอ เขา เผา ด้วย คน นะ คับ

ผม สัญยา ผม จะ ทำ ไห้ ดี ที่ สุด ที่ จะ ทำ ได้ คับ

(669/914)k96 ชื่อหมู่บ้าน อลูมิไร ผมฝานเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

kapiyajoe

คะแนน react
0
อยากเปลี่ยนเผ่า

ตอนนี้ผมอยู่เผ่า Saint2 พิกัด (372|89) K3 แต่สมาชิกเผ่าอยู่กันไกลจากผมมาก อยากเปลี่ยนมาอยู่ W.W. ต้องทำไงครับ

pop2929

Member
คะแนน react
0
ก็ต้องลาออกจากเผ่าก่อนค่ะ
แล้วเราจะส่งคำเชิญไปให้
ควรบอกหัวหน้าเผ่าเก่าก่อนนะค่ะ
เดี๋ยวจะมีปัญหากัน

LOVE DAVIL

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่า

หมู่บ้านlovedavil
912/312 k39
ขอเข้าเผ่าด้วยครับบบบ

DeletedUser

Guest
diippyja

107l266 K21

เข้าด้วยคน ตีบ้านคนอื่นคนเดียวเหงา

บน