รับคนเข้าเผ่าค่ะ ชื่อเผ่า: Werewolf รายละเอียดด้านใน

DeletedUser

Guest
หวัดดีน้อง pop คนมาสมัครเยอะจังแหะ

หัวหน้าเผ่าสวย นิ ^^ คนเลยเยอะ คุคุ

พี่ไม่ค่อยว่างเลยน้อง เดียวจะสอบอีกแล้วเนีย
ไปละนะนอนดีกว่า ตี สามแล้วเนีย = ="

pop2929

Member
คะแนน react
0
หวัดดีน้อง pop คนมาสมัครเยอะจังแหะ

หัวหน้าเผ่าสวย นิ ^^ คนเลยเยอะ คุคุ

พี่ไม่ค่อยว่างเลยน้อง เดียวจะสอบอีกแล้วเนีย
ไปละนะนอนดีกว่า ตี สามแล้วเนีย = ="

เหอๆๆๆ
มันมากรอกทิ้งไว้เฉยๆๆแหล่ะ
พี่โดนัทไม่แอดมาเลยนะ
ป๊อปนึกว่าลืมกันแล้วซะอีกอ่ะ

DeletedUser

Guest
คนเงียบกันเลยทีเดียว ไม่มีใครสมัครเพิ่ม เดี๋ยวหนีป๊อปไปเที่ยวเผ่าอื่นต่อดีมั้ยเนี่ย

คะแนนเผ่าเราถึง5แสนแล้วนะครับรีบมาสมัครกันหน่อยเร้วเปิดรับอีกเยอะ

whisky963

คะแนน react
0
ขอเข้าร่วมมมมด้วยคนจิ อยากมีส่วนร่วมอ่ะ คริๆๆๆ

ชื่อ whisky
พิกัด (841|197)
ทวีป K18
คะแนน 151
คริๆๆๆ
รับผมหน่อยค้าบพี่น้องค้าบ

tanagon31

คะแนน react
0
ขอเข้าด้วยคน

tanagon31 (644|69) k6

อยากเข้าร่วมมากๆเลยละ

DeletedUser

Guest
qqqqq

เราdarkevill3เจ้าของหมู่บ้านdark cityพิกัด(143|790) K71ขออยุเผ่าด้วยดิ

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านtoken44 k36 พิกัด(611|310) อันดับ13294
คะแนน440ครับ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยนะครับ

ชื่อผู้เล่น joinnoi2004

ชื่อหมู่บ้าน The Devil Of Tribalwar

อยู่ทวีป (795|880) K87

ออนทุกวันสายกับเย็น

บน