รับคนเข้าเผ่าตะวันตกเฉียงใต้

pppppalm

คะแนน react
0
รับคนเข้าเผ่าตะวันตกเฉียงใต้

เผ่า W@rrior Br@ve รับสมัครสมาชิกเผ่าครับผม

ประสบการณ์ผมที่ผ่านมาก็เล่นทั้ง W.2 W.4

ขอไม่เกรียน ไม่เทพไม่เก่งไม่เป็นไรครับ

เราจะอยู่เป็นพี่น้องกัน ช่วยเหลือกันนะครับ

สนใจก็ทิ้งชื่อไว้ครับผม

ปล. คราวนี้คงได้หาผู้ช่วยคนใหม่เนื่องจากเพื่อนผมมันบอกว่าเล่น W.4 เวิร์ดเดียว งิ รับสมัครด้วยเลยละกันครับ

.•*`¯)(¯`*•.กฎของเผ่า.•*`¯)(¯`*•.

1. สมาชิกของเผ่าต้องทำการแอคทีฟอยู่เสมอ

2. ต้องแจ้งทุกครั้งเมื่อไม่เข้าเล่นติดต่อกันเกิน 2วัน

3. ฝากบัญชีกับคนในเผ่าเท่านั้น อย่าให้ผู้อื่นดูแลบัญชีคุณ

4. ห้ามทำการโจมตีเผ่าพันธมิตร หรือ เผ่า NAP

5. ห้ามสมาชิกโจมตีกันเอง

6. เมื่อต้องการออกจากเผ่า ต้องชี้แจงให้หัวหน้าเผ่ารับทราบก่อน

7. สมาชิกของเผ่าต้องรักสามัคคีกัน ช่วยเหลือกันทุกๆ เมื่อ

8. ติดตามข่าวสารอยู่เสมอ
_____________________________________________________________________________________________________

เผ่านี้เปิดรับสมัครแล้ว ถ้าจะเข้ากรุณาเลือกตะวันตกเฉียงใต้นะครับ
จะนั้นกรุณาทิ้งข้อมูลที่จำเป็นไว้ดังนี้

ชื่อ ____________________________
พิกัด ___________________________

ตำแหน่งต่างๆ เปิดรับใหม่หมด เพียงแต่มีประสบการณ์การเล่นพอสมควรนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
บน