รับคนเข้าเผ่า E Vo Lu tion ... ครับ

tuiza208

คะแนน react
0
═════════ஜ۩۞۩ஜ════════
╔╦╦╦═╦╗╔═╦═╦══╦═╗
✖║║║║╩╣╚╣═╣║║║║║╩╣✖
╚══╩═╩═╩═╩═╩╩╩╩═╝
═════════ஜ۩۞۩ஜ════════

ใครจะเข้าทิ้งข้อความไว้นะครับ
รับเรื่อยๆงับ:D

กฎของเผ่าเรา

1. หมั่นไส้ใครให้หลีกเลี่ยงไว้ก่อนเเล้วค่อยไปเปนกลุ่ม

2. รีบสร้างเมืองกันไวๆนะครับ จะได้บุกเผ่าอื่นที่มาโจมตีเรา

3.ไม่ได้เล่นเกิน 1 อาทิตย์ขึ้นแดงไล่ออก ใครมีธุระจริงๆให้มาบอกไว้ก่อน

4.ทุกคนต้องแนะนำตัวในบอร์ด จะได้รู้จักกัน

5.ห้ามตีพันธมิตร (โดยกำเนิด)

6.ใครออกจากเผ่าบอกกันก่อนนะ

7.เพื่อนมีปัญหา ขัดสน โดนตี
อย่าเหนแก่ตัว ช่วยเพื่อน แล้วซักวันเพื่อนจะช่วยเรา

8.ฟอรั่มมีไว้ให้คุยกัน ถามได้ทุกปัญหา
หมั่นไส้ใคร หรือ โดนใครกด โพสได้เลย

9.คุยกันเยอะๆหน่อย เงียบจัง แต่ห้ามหยาบคาย ท้าคุยก็คุยได้เเต่อย่าเเรง (พวกเราไม่ชอบครับ)

10.เมื่อเกิดสงครามขึ้น เราจะร่วมทำสงครามด้วยกัน เสริมกำลังช่วยออกรบหรือตั้งรับ อย่างพร้อมเพียงกัน

11.ใครที่ไม่เล่นเเล้วพวกผมจะไปโจมตีเมืองนะครับเพราะจะได้เอาไว้ใช้ประโยชน์ครับ (อย่าปล่อยให้มันรกล้างครับ)

_____________.•._____________
|₪₪₪₪₪₪₪₪{۞}₪₪₪₪₪₪₪₪|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯•.•¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
<O•===•===o===•===•O>
.•*`¯)x(( ★ ))x(¯`*•.
.•*`¯)(★)(¯`*•.
`°¤,★,¤°`
۞

tuiza208

คะแนน react
0
วิธี สมัคร
บอก
1.พิกัด

2.ชื่อ เมือง

3.คะเเนน 200+ นะ งับ

บน