รับคนเข้าเผ่า kh[is] k74

5460

คะแนน react
0
ชื่อเผ่าเต็มๆ IRON SPARTANS ชื่อย่อเผ่า KH[IS]

เผ่าเรารักสงบ จ้า อยู่กันแบบพี่น้อง ประชาธิปไตย มีปัญหาช่วยเหลือกันครับ

ตอนนี้เผ่าเรา มีคะแนนเป็นอันดับที่ 4 ของ เค 74

หากสนใจ ติดต่อมาที่ผมได้เลยนะครับ ชื่อผู้เล่นผม 5460 ชื่อเมืองและพิกัด Rome 1 (485|738) K74

เราทุกคนรอการมาของท่านอยู่นะครับ มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเผ่าของเรา ยิ่งใหญ่และแข็งแกร่งไปกับเรา จ้า

gu tae

Member
คะแนน react
0
ไม่ค่อยได้ยืนชื่อเลยครับ

........................................................................
picture.php

บน