รับคนเข้าเผ่า konoha ทวีป 65 ครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ ku.topza
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
<₪₪₪₪₪₪۩۩۞۩۩₪₪₪₪₪₪>
▒▒▒▒ เจตจำนงค์แห่งไฟ ▒▒▒▒
<₪₪₪₪₪₪۩۩۞۩۩₪₪₪₪₪₪>

แคว้นแห่งไฟ
KONOHA
Ninja::Konoha
ถูกก่อตั้งโดย
คระกูล ku.topza หรือ ท่านโฮคาเงะ รุ่นที่ 1

รับสมัคร เหล่า
เกะนิน
จูนิน
โจนิน
คาเงะ
และ
หมู่บ้านพันธะมิตร
ติดต่อ โฮคาเงะ รุ่นที่ 1 ku.topza

รับคนเข้าเผ่า สนใจ ทิ้งรายละเอียดไว้ครับ เดียวเซิญไป

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ต้องการมองหาเผ่าครับไคสนรับที(573|697) k65

DeletedUser

Guest
แล้วเผ่าคุณรุกรานเผ่าอื่นไหมครับ
เล่นตามเกมส์ครับ ถ้าไม่อยากโดนรุกราน ผมว่าคุณไปเล่น ซิมซิตี้ ที่บ้านดีกว่าครับ

แล้วรางวัลของคุณก็มี

ขุนศึก (เหรียญทองแดง - ระดับ 2)
คุณโจมตีผู้เล่นไปแล้วทั้งหมด 25 คน!

นักชิงทรัพย์ (เหรียญทองแดง - ระดับ 2)
คุณปล้นทรัพยากรได้ครบ 10.000 หน่วยแล้ว!

นักปล้นสะดม (เหรียญทองแดง - ระดับ 2)
คุณได้ปล้นสะดมหมู่บ้านอื่น 100 ครั้งแล้ว!

รางวัลนี้สำหรับคนรักความสงบเหรอครับ พึ่งรู้
อีกอย่างผมก็เล่นในทวีปของผม การไประราน พื้นที่ไกลๆ ผมไม่ทำหรอกเสียเวลา เอาแค่ 4 ตารางรอบหมู่บ้าน ผมก็ปล้นในพื้นที่นี้ของผม ใครไม่ใช่เผ่าผม หรือ พันธมิตรผม ผมก็ ปล้นหมด ตอนผมจะปล้น xoxoas147 คุณส่งทัพมาช่วยป้องกันเหรอครับ อีกอย่างผมก็แค่ส่ง ทหารสอดแนมไปส่อง แล้วน้องเค้าก็มาคุยกับผม ผมว่าคุณอย่าพยายามจะเอาประโยคดีๆ มาสร้างสงครามเลยครับ เอาเวลาไปใส่ใจสมาชิกในเผ่าดีกว่าครับ

อ้ออีกอย่าง น้องบี xoxoas147 ก็ย้ายมาอยู่เผ่าผมแล้ว มันไม่มีเหตุผลอะไร ที่คุณจะ....
เพราะมันจบไปแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน