รับคนไทยหัวจัย ( ล้านนา ) เข้าเผ่าครับ

Lannaboy

คะแนน react
0
ผม ข้าว คนเหนือครับ 18+ อย่างหาเพื่อนคนเหนือหรือคนภาคไหนก้อได้

ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้าง เมืองล้านนา ให้เจริญรุ่งเรืองอีกครั้ง

ล้านนา รักสงบ รักอิสระ ผู้ที่เข้าเผ่าผมคือ เพื่อน!

ล้านนา อยู่ทางตะวันออกในทวีป k45 พิกัด: 535|425 มาเป็นส่วนหนึ่งกับเรา

ขอบคุณครับ :p

DeletedUser

Guest
ผม บารอนเผ่า mab ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ ซัก เผ่า เลยมาถาม

ว่ายินดีเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของเรามั้ยผมมีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียง

เหนือ ผมมีประสบการณ์ใน เวิล์ด 1 และ เวิลด์ 2 มามากพอสมควร

แล้วผมก็พอมีประสบการณ์แนวนี้มาจาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่

บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของท่าน

บน