รับสปายเก่งๆเข้าเผ่า

DeletedUser

Guest
หว่าเราไม่สดอะ แต่ตอนนี้อยุ่ แม่งไม่เป้นทีเลยละคับ เดียวก็ย้ายเผ่าอีกแล้ว

:ulight: วิ่งทั่วแผ่นที่ หามิตรเก่าๆ

DeletedUser

Guest
เป็นด้วยคนได้มั้ยครับ ผมมันเล่นไม่ค่อยจะเป็นซะด้วยซิ

DeletedUser

Guest
หน้าจะบอกให้เร็วกว่านี้มีเผ่าอยู่ไปซะแล้ว

DeletedUser

Guest
เป็นด้วยคนได้มั้ยครับ ผมมันเล่นไม่ค่อยจะเป็นซะด้วยซิ

ปากบอกเล่นไม่เป้น แต่ลงแข่งขันเชิฟเวอร์พิเศษ เนียนะ....ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษ หน่อยได้มัย อิอิ

DeletedUser

Guest
ก็แพ้มาแบบไม่อยากกลับไปเล่นอีกอะไรแบบนั้นเลยครับ ไม่มีทางสู้เขาเลย

DeletedUser

Guest
เออทีมในไทยลงกันกี่คนอะ .... ถ้าผมยังอยุ่ผมก็คงลงเล่นด้วยละ นะ จะมีอีกเมื่อไหรหน่อ ^^

DeletedUser

Guest
ก็แพ้มาแบบไม่อยากกลับไปเล่นอีกอะไรแบบนั้นเลยครับ ไม่มีทางสู้เขาเลย

ยอมเลยละครับ สู้เข้าไม่ได้จิงแหละ พึงมารู้วิธีก็รอบสุดท้าย ตอนที่แพ้แล้วด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ถ้าไม่มีของไทยให้ซ้อมพวกเราไม่ชนะหลอกครับ

DeletedUser

Guest
อืมงั้นทำไมทางีมงานถึงไม่ตั้งเวิลด์ สำหรับผู้ลงแข่งโดยเฉพาะหละจะได้ซ้อมกันให้เต็มที่

DeletedUser

Guest
แบบนี้พี่โทนี ด่วนเลย อยากซ่อมมืออยากเล่น ^^

DeletedUser

Guest
อืมงั้นทำไมทางีมงานถึงไม่ตั้งเวิลด์ สำหรับผู้ลงแข่งโดยเฉพาะหละจะได้ซ้อมกันให้เต็มที่

มันก้อเหมือนพรีเมียมนะแระครับเขาเป็นแค่ทีมงานไม่ใช่ผู้ผลิตเกมส์
จะเปลี่ยนหรือทำอะไรก็ต้องเสนอไปก่อน

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
มันก้อเหมือนพรีเมียมนะแระครับเขาเป็นแค่ทีมงานไม่ใช่ผู้ผลิตเกมส์
จะเปลี่ยนหรือทำอะไรก็ต้องเสนอไปก่อน

มี ครบ 10 เวิล์ด ถึงจะ เปิดเวิล์ด SPeed ได้ครับ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ต้องหาสปาย หรอก อยากรู้ข้อมูลไรใน 8kill บอกมาเลย เดี๋ยวบอกให้

ยิ่งทหารบ้าน imullet และ prajin มีเท่าไหร่อ่ะ ไม่ต้องส่งม้าแนมเลยเดี๋ยวบอกให้

แล้ว 8kill จะตีใครถามมาเลย

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องหาสปาย หรอก อยากรู้ข้อมูลไรใน 8kill บอกมาเลย เดี๋ยวบอกให้

ยิ่งทหารบ้าน imullet และ prajin มีเท่าไหร่อ่ะ ไม่ต้องส่งม้าแนมเลยเดี๋ยวบอกให้

แล้ว 8kill จะตีใครถามมาเลย

โหดได้ใจเลยคับ อยากรู้ว่าเติมพรีเมียมปั๊มขุนนางหรือป่าวอ่า

บน