รับสปายเก่งๆเข้าเผ่า

DeletedUser

Guest
ปากบอกเล่นไม่เป้น แต่ลงแข่งขันเชิฟเวอร์พิเศษ เนียนะ....ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษ หน่อยได้มัย อิอิ

ตังค์มีพร้อมไหมครับ เวลาที่เสียเปรียบพร้อมในเวลาไหมครับ เราคงสู้ลำบากครับ ผมมั่นใจนะครับ เราไม่แพ้เขาหรอกครับ แต่ก็ยอมรับต่างชาติเขามีเทคนิคที่ดีกว่าเราหลายอย่างที่เขารู้ภาษาที่ดีกว่า สร้างเวปเพื่อเกมนี้โดยเฉพาะ ซึ่งไม่เกี่ยวกับผู้สร้างเกมนี้เลย :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ต่างชาติเขาไม่กั๊กเทคนิิคกัน ...... เคยเล่น evony กิล uk1 เทคนิคอะไรบอกหมดไม่กลัวสปาย แล้วเขาก้อหาเทคนิคใหม่ๆ ต่อไป ต่อไป ต่อไป

ซึ่งๆๆๆๆๆๆ ต่างจากคนไทย

เคยตั้งฟอรั่มสอนเล่นในเผ่า (ก้อโดนผู้ไม่หวังดีลบออก) นี่แหล่ะการเล่นสไตล์คนไทย ที่ทำให้การเก่งยกทีมเป็นเรื่องยาก :eek::eek:

บน