รับสมัครสมาชิกร่วมเผ่า k65 หรือใกล้เคียง

pppppalm

คะแนน react
0
รับสมัครสมาชิกร่วมเผ่า k62 หรือใกล้เคียง

/\
/)*//\\*(\
(\_\\(\_(\\\///)_/)//_/)
•*˜”*°•۞•°*”˜*•

╚╗▒╔╝
۞۩۩۩۩۩•۞•۩۩۩۩۩۞
۩۩
۩۩
۩۩
۩۩
۩۩
۩۩
۩۩
۩۩

.•*`¯)x(( ★ ))x(¯`*•.
.•*`¯)(۩)(¯`*•.
°¤,۩,¤°

>>>>>คฑาแห่งสันติสุข<<<<<
~~PaRaDoMe~~

กฎของเผ่า

1. สมาชิกของเผ่าต้องรักสามัคคีกัน ช่วยเหลือกันทุกๆ เมื่อ เมื่อมีโอกาส
2. รัก และจริงใจกับทุกคนในเผ่า
3. ออนบ่อย (สำคัญมากๆ นะ)
4. ห้ามทำการโจมตีเผ่าพันธมิตร
5. ห้ามโจมตีกันเอง
6. เมื่อเกิดสงครามต้องช่วยเหลือ และติดตามข่าวสารอยู่เสมอ
7. เมื่อต้องการออกจากเผ่า ต้องชี้แจงให้ทราบล่วงหน้า พร้อมอธิบายเหตุผล
8. ไม่เข้าใจกฎกรุณากลับไปอ่านข้อ 1 ใหม่ เพื่อให้เกิดความเข้าใจนะ

มีปัญหาหรือข้อสงสัยสามารถติดต่อได้โดยตรง

ผู้ก่อตั้งเผ่า
pppppalm

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจกรอกใบสมัคร
ชื่อ
พิกัด

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

หลังจากนั้นทุกท่านจะได้รับคำเชิญจากเรา และเราจะได้ร่วมเดินทางร่วมกัน

แก้ไขล่าสุด:

pppppalm

คะแนน react
0
สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิก 10 ท่านแรก

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิก 10 ท่านแรก

ขอมอบสิทธิพิเศษ

1. คุณจะได้สิทธิในการเลือกตำแหน่งได้ 1 ตำแหน่ง สนใจให้ส่งข้อความกลับมานะครับ (ถ้าไม่ส่งกลับมาถือว่าสละสิทธินะครับ) พร้อมแจ้งตำแหน่งที่คุณต้องการถ้าไม่มีปัญหาอะไรเราจะมอบสิทธิพิเศษนี้ให้ กับคุณ
2. คุณสามารถชวนเพื่อนมาเข้าร่วมกับเผ่าเราได้ เราจะมอบสิทธิพิเศษนี้ให้เพื่อขยายจำนวนประชากรเพื่อนเผ่าเรานะครับ

สิทธิพิเศษนี้จะให้แก่สมาชิก 10 คนแรกเท่านั้นนะครับ
สนใจติดต่อกลับด่วน

แก้ไขล่าสุด:

gu tae

Member
คะแนน react
0
เผ่าไรอะครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน