รับสมัครสมาชิกเข้าเผ่าจำนวนมาก k39 และทวีปใกล้เคียงและทวีปอื่นๆ

• ผู้เริ่มกระทู้ jackteam01
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
อันดับ 1 ในทวีป K39 ครับ
ใครสนใจก็ทิ้งพิกัดเอาไว้นะครับ อยากรู้รายละเอียดต่างๆก้ขอไปดุได้ที่ฟอรัมของเผ่าเลยครับ
1.ขอคนที่มีความ Active ตัวเองสูง
2.ออนบ่อยๆ
3.รักเพื่อนฝูง
4.ชอบช่วยเหลือ
5.กันเองมีอะไรคุยกันได้
6.สุดท้ายไม่จำกัดคะแนน

:usword::usword::usword::usword::usword:พวกเราคือพาลาดิน:usword::usword::usword::usword::usword:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nightriver

คะแนน react
0
:(หมู่บ้านผมชื่อThe Army Of Vizard
พิกัด606/64 ทวีป6คับ ชื่อผู้เล่น nightriver
คะแนน1212พอจะรับเข้าเผ่าได้ไหมครับ :D

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ขึ้นเป้นอันดับ 1 ในทวีป k39 แล้วครับ และรับสมาชิกเพิ่มในทวีป k29 k49 ลงชื่อและพิกัดไว้ครับ เดียวผมจะส่งคำเชิญไปหาครับ

บน