รับสมัครสมาชิกเข้าเผ่า l2 k35

DeletedUser

Guest
เรา อยากเข้าเผ่านาย รับเราเข้าสมาชิกหน่อย นา
owen* K25
ขอบใจมาก นา

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เผ่านายตกอันดับ 5 ใน k35 แน่นอน

เผ่า -uof- ตามหลังมาแล้ว คาดว่าในวันนี้จะขึ้นที่ 5ใน k35 แทนเผ่านายแน่นอน

มัน เผ่าสาขาของ uof นิ ที่ 1ของ k 35
ไม่แปลกที่เค้าจะแตกเผ่าเพิ่มสาขา

สงสัยเราต้องทำมั่งแล้ว n/a สาขา 2 อิอิ

DeletedUser

Guest
คะแนนถามว่าสำคัญไมก็สำคัญแต่จำนวนทหารนัยแต่ละเผ่าสำคัญกว่านึดนึงเกมยังจบอย่าผึงนับคะแนนนะเพื่อน

ถึงยังไงเดีวยคืนนี่ก็รู้ว่า4หรือ5ที่จะตกไป6อิอิ

thelordtip

Member
คะแนน react
0
สู้ๆครับ เผาผมนคนน้อยแต่ ที่ 1 - 10 คะแนนจะต้อง 1000+ ทุกคน

DeletedUser

Guest
ตกไปแล้ว อะสิ อิอิ

ก็ดูทีมบริหารแล้วกัน แตกออกมาตั้งอีก เผ่า เนีย

DeletedUser

Guest
++++++++++++++++++++++++++++++

คือไรหรๅคับคุณเพื่อน

อิอิอยากรู้

DeletedUser

Guest
หวัดดี

ไม่ได้เขียน หลายวัน

ได้เป้น สมาชิก สะแล้ว อิอิ ได้เปลียนยศตอนไหนเนียเรา

bupblez

คะแนน react
0
อยู่ k32อะขอขเร่วมด้วยได้ป่าว ?

พอดีกะลังหาเผ่าอะ

bupblez (254|390) K32

เข้าด้วยได้มั้ยคั๊บบ

บน