รับสมัครสมาชิกเข้า เผ่า GoTogether ~ GOT

คะแนน react
0
~ ดยุค เมือง ~
รับสมัครสมาชิก เข้าเผ่า GOT ทั้ง 3 สาขา ถ้าเต็มเราจะทำการขยายเพิ่ม
ฐานที่มั่นของเรา K44
ผมเป็นรุ่นที่ 2 ของเผ่า GoTogether อยู่กันอย่างเป็นกันเอง พร้อมที่จะสู้รบไปด้วยกัน รับฟังเหตุผลเสมอ
เผ่านัอมรับฟังความคิดเห็นของสมาชิกทุกคนเพราะเผ่านี้ปกครองด้วยความเป็นพี่น้องแลถือน้ำมิตรเป็นสำคัญ

ทุกคนมีสิทธิเป็นบารอน และ ดยุค แล้วแต่ความสามารถของพวกท่าน
สามารถแจ้งเราเพื่อขอเปิดสาขาเพิ่มได้ ท่านจะได้เป็น ดยุค และ บารอน ในสาขาของท่าน
เราจะเป็นผู้ให้ความช่วยเหลือท่านเอง
สนใจติดต่อการทูตของเผ่าหลัก GOT

~ ดยุค เมือง รุ่นที่ 2 ของตระกูล GoTogether ~

DeletedUser

Guest
ก้าวเดินกันเข้าไป

พัฒนา ไปไกลเนอะ ;););)

คะแนน react
0
5555+ เรามาด้วยใจครับ
จำได้ไหมวันแรกที่ผมสร้างเผ่า คิดว่าเผ่าเราจะไม่มีคนเข้า
กลับมีคนมาขอสร้างสาขาเพิ่มให้ เพื่อพัฒนาเผ่า ผมก็ไม่คิดว่าจะมีวันนี้เหมือนกันนะ
555+ *-*

คะแนน react
0
ตอนนี้ เราปิด พัน แล้วเน้อ
แต่ถ้าหากอยากเป็นพันจากใจจริง ๆ ติดต่อมาหาผมเน้อ

VULCA

คะแนน react
0
ป๋ม อยู่ เค45 ไม่ทราบว่าไกลกันไหมฮับ

ป๋มเคยเล่น เวิร์ล 3-4 ไม่เคยใช้พรีเมี่ยม แล้วเลิกเล่นไป ก้อพอมีประสบการณ์ บ้างฮับ

อยากทราบว่าไกลกันมากป่าว นี่เพิ่งเกิดฮับ ไม่มีหมู่บ้านโบนัสอยู่ใกล้เลยฮับ ซวยจิงๆ

งานนี้ต้องฝีมือล้วนๆ ถึงจะรอดได้

hamohm

Member
คะแนน react
0
ป๋มเคยเล่น เวิร์ล 3-4 ไม่เคยใช้พรีเมี่ยม แล้วเลิกเล่นไป ก้อพอมีประสบการณ์ บ้างฮับ

อยากทราบว่าไกลกันมากป่าว นี่เพิ่งเกิดฮับ ไม่มีหมู่บ้านโบนัสอยู่ใกล้เลยฮับ ซวยจิงๆ

งานนี้ต้องฝีมือล้วนๆ ถึงจะรอดได้

ระวังจุดเเดงนะ ฮับ 55555:uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

คะแนน react
0
เผ่าผมมีสงคราม เกิน 5 สงครามอะครับ 555+
มันกันตั้งแต่ต้นเกมส์กันเรยทีเดียว 555+

DeletedUser

Guest
~ ดยุค เมือง ~
รับสมัครสมาชิก เข้าเผ่า GOT ทั้ง 3 สาขา ถ้าเต็มเราจะทำการขยายเพิ่ม
ฐานที่มั่นของเรา K44
ผมเป็นรุ่นที่ 2 ของเผ่า GoTogether อยู่กันอย่างเป็นกันเอง พร้อมที่จะสู้รบไปด้วยกัน รับฟังเหตุผลเสมอ
เผ่านัอมรับฟังความคิดเห็นของสมาชิกทุกคนเพราะเผ่านี้ปกครองด้วยความเป็นพี่น้องแลถือน้ำมิตรเป็นสำคัญ

ทุกคนมีสิทธิเป็นบารอน และ ดยุค แล้วแต่ความสามารถของพวกท่าน
สามารถแจ้งเราเพื่อขอเปิดสาขาเพิ่มได้ ท่านจะได้เป็น ดยุค และ บารอน ในสาขาของท่าน
เราจะเป็นผู้ให้ความช่วยเหลือท่านเอง
สนใจติดต่อการทูตของเผ่าหลัก GOT

~ ดยุค เมือง รุ่นที่ 2 ของตระกูล GoTogether ~

อยู่ด้วยคนได้มั้ยเนี้ย ผมพึงหัดเล่นซะด้วยต้องทำไงบ้างอ่า

คะแนน react
0
รับสมาชิกเข้าเผ่าจร้าๆๆๆๆๆ

อยู่ด้วยคนได้มั้ยเนี้ย ผมพึงหัดเล่นซะด้วยต้องทำไงบ้างอ่า

555 อยากมาก็มาเถอะครับ 555
เอาชื่อ 8 คิว มารวมกับ เผ่าเราเรยมา 5555 555 สู้กันดุเดือดจริงๆ 555

DeletedUser

Guest
อยุ่ด้วย คนได้มัย อดีต หัวเผ่า n/a แห่งเชิฟ 1

เหงาๆๆ ใครยังจำได้ ส่ง ข้อความ igm มาคุยกันที ผมกลับมาแล้วในเชิฟ 8 นะเพื่อนๆ

คะแนน react
0
ยินดีต้อนรับครับ
ไปสมัครไว้สาขาหลักเรยครับ
เดี๋ยวผมติดต่อคนให้รับคุณเอง มีไรปรึกษาผมได้ครับ

บน