รับสมัครเข้าประเทศ(เผ่า)dw เราปกครองด้วยระบอบประชาธิปไตย

DeletedUser

Guest
รับสมัครเข้าเผ่า Dewem เราห่วงสมาชิกของเรา ดั่งเป็นเราเอง

รับสมัครผู้ที่ประสงค์ที่อยากจะเข้าร่วมเผ่า
ติดต่อเพิ่มเติม หรือสมัคร ส่งข้อความมาที่สมาชิก Darwhima หรือส่งบอกที่กระทู้จ้างล่างก็ได้ หรือสมัครที่ DE ได้เลย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nammao

คะแนน react
0
ช่วยผมด้วยคับ ขอเข้าเผ่าด่วน

ขอกำลังสนับสนุนหนอ่ยคับพอดีเพิ่งจะเริ่มเล่นได้ประมาณ 7 วันยังหัดเล่นอยู่เลย เผ่าก็ไม่มีกับเค้ากำลังจะโดนโจมตีแล้ว หมู่บ้าน Nammao พิกัด (281/605 k62)
ขอบคุณมากคับ

บน