รับสมาชิกเผ่า รับแค่20คน เล่นเป็นประจำที่ต้องการรวมทุกเผ่าเป็น1เดียว

thadaga

คะแนน react
0
เผ่า : konesan
ชื่อย่อ : kes
เผ่าของเราเพิ่งก่อตั้งครับ ขอคนที่ต้องการร่วมอุดมการณ์ต้องการรวมทุกเผ่าเป็นหนึ่งเดียวหรือจักรวรรดิ์เดียว
รับ20คนเท่านั้นครับเพื่อมาร่วมเป็นหัวหน้าของเผ่ากรุณาแจ้งชื่อและพิกัด จะได้ส่งคำเชิญให้ครับ

การกระทำทุกอย่างของเผ่าจะต้องผ่านมติองสมาชิกทั้ง 20 คน
สมาชิกของเราทั้ง20คนนี้ขอเป็นคนที่พร้อมทำทุกอย่างตามมติของเผ่า

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
สมัครสมาชิกเผ่า

ชื่อ nntt38 พิกัด892/496 ทวีป 48

บน