รับเพื่อนร่วมเผ่า[D]eviL[B]ad[O]f[A]rt

DeletedUser

Guest
รับเพื่อนร่วมเผ่า[D]eviLad[O]f[A]rt

รับK55,K45 ผมอยู่ติด 2 เขตนี้พอดีครับเขตอื่นก็รับหมดครับ

เป็นกันเองครับแบบพี่น้อง ๆ
ถึงเผ่าจะไม่ใหญ๋ แต่ขอดูแลด้วยใจเท่าที่ทำได้ครับ

รับเสมอ สง จม. มาได้ครับ

(¯`*•.¸,¤°´'`°¤,¸.•*´¯)
¸,¤°´'`°•.¸O¸.•°´'`°¤,¸
|¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯•.•¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯|
|........: [D]eviLad[O]f[A]rt :........|
|____________•.•___________|
(¯`*•.¸,¤°´'`°¤,¸.•*´¯)
(_¸.•*´'`°¤¸'¸¤°´'`*•.¸_)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
สนใจสอบถาม ในบอร์ด ได้นะครับ

หรือไม่ก็ ลงพิกัด ไว้ก็ได้ ครับ

k45

DeletedUser

Guest
มีแต่คนไปอยู่เผ่า ใหญ่ ๆ

เอาไว้เป็นไม้กันหมา

เฮ้อ เงียบเหงา

DeletedUser

Guest
มาเป็นพันกันไหมครับ เผ่าผมก็ม่ายใหญ่ หรือจามารวมเผ่ากันดีกว่า 555+

DeletedUser

Guest
ผม บารอนเผ่า mab ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ เลยมาถามว่ายินดีเป็น

พันธมิตร กับ เผ่า ของผมมั้ยเพราะเรามีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียงเหนือ

เหมือน ๆ กันโอกาศเป็นใหญ่เป็นโตนั้นยากมากผมก็พอมีประสบการณ์

แนวนี้มาจาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร

กับ เผ่า ของท่าน

DeletedUser

Guest
ขอโทษครับที่มาตอบช้า

พอดีไปต่างจังหวัดเลยไม่ได้เล่น

เผ่าผมก็ต้องการรับพันธมิตรอยู่แล้วครับ

มีมิตรเยอะดีกว่ามีศัตรูเยอะอยู่แล้ว ^^

DeletedUser

Guest
อ้อ อยู่พิกัดอะไรครับ

ช่วยบอกด้วยเพราะผมไม่รุ้ว่าคุณอยู่ตรงใหนกันอะครับ

peoplekiss

คะแนน react
0
ขอร่วมพันธมิตร

ผมขอร่วมพันธมิตรได้ไหมครับเผ่าไม่ค่อยใหญ่เหมือนกัน

peoplekiss เผ่า CABU{ P }RET

หรือท่านลงชื่อเผ่าไว้ก็ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ผมได้ทำการเพิ่มเผ่าของคุณเป็นพันธมิตร
และได้อัพขึ้นโปรไฟล์แล้วด้วยครับ

ขอบคุณมากครับที่มาร่วมมือกับพวกเรา

ใครสนใจเข้าเผ่าหรือติดต่อ เรื่องการทูต โพสได้ในนี้ได้เลยครับ หรือติดต่อผมโดยตรงก็ได้ครับ

devilsawan

DeletedUser

Guest
คนที่เข้ามาดูก็เม้นได้นะครับ

1 คอมเม้นก็เป็นกำลังใจให้ ผมและเผ่าได้แล้ว

ขอบคุณครับ

บน