รับ สมัคร คนเข้ารวมเผ่า black hole ตัวย่อ =BH= ทวีปK45

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณ จาสมัคร เข้าเผ่าเรา เวิลด์ 2 คุณส่งจดหมายมาหาเราได้ที่ พิกัด 580/499
สิ่งที่คุณควรมีคือ เล่นบ่อย น้ำใจ และ พร้อมรบ เกมส์นี้คือเกมส์ สงครามถ้ากลัวสงคราม ก็อยู่ไม่ได้นะครับ
1.คุณเข้าเพื่อ ป้องกันการโจมตี
2.อนาคต ได้ไปตีเผ่าอืนมั้งเพาะ ถ้าไม่มีเพือนเลย คุณลำบากแน่ โดนรุมแน่นอน
ตอนนี้ เผ่าเราไม่ จำกัด คะแนน หมู่บ้านนะครับ ใครเริ่มใหม่ก็มาสมัครได้
เผ่าชื่อ black hole ตัวย่อ =BH=
มีอะไรไม่เข้าใจส่งจดหมายมาคุยก่อนได้

บน