รัศมีโบส

• ผู้เริ่มกระทู้ tarootar
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
คือ ตอนนี้เกม เกิดปัญหา หรือป่าว ลองเช็ดที ไม่ว่า จะโจมตีไดล แค่ไหน กองกำลังที่โจม ตีก็อยู่ ถายในรัศมีโบส
HTML:
http://th5.tribalwars.asia/public_report/9e2c883a3838b2300d0fd0b1870b4246

DeletedUser

Guest
ส่งเรื่องต่อให้ทางผู้พัฒนาเกมส์แล้วครับ

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติมให้นะครับ ปกติแล้วถ้าทหารที่อยู่ในรัศมีโบสถ์คือมันจะมีศาสนา ซึ่งไม่ว่าจะส่งไปโจมตีไกลแค่ไหนมันก็จะมีศาสนาติดตัวไปนะครับ
ตอนแรกผมนึกว่าเป็นฝ่ายป้องกัน แต่พอดูรายงานอีกทีคุณเป็นฝ่ายโจมตีซึ่งมันจะถูกแล้ว แต่สำหรับหมู่บ้านที่เป็นฝ่ายรับ หรือฝ่ายโจมตีแล้วไม่อยู่ในรัศมีโบสถ์มันก็จะไม่ได้ศาสนาครับ

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติมให้นะครับ ปกติแล้วถ้าทหารที่อยู่ในรัศมีโบสถ์คือมันจะมีศาสนา ซึ่งไม่ว่าจะส่งไปโจมตีไกลแค่ไหนมันก็จะมีศาสนาติดตัวไปนะครับ
ตอนแรกผมนึกว่าเป็นฝ่ายป้องกัน แต่พอดูรายงานอีกทีคุณเป็นฝ่ายโจมตีซึ่งมันจะถูกแล้ว แต่สำหรับหมู่บ้านที่เป็นฝ่ายรับ หรือฝ่ายโจมตีแล้วไม่อยู่ในรัศมีโบสถ์มันก็จะไม่ได้ศาสนาครับ

http://th5.tribalwars.asia/public_report/276d69f29feb5e1bd265044aeae5dae7

ตกลง มันปรกติ จิงเหรอ บ้าน ผม อยู่ ไกลมาก ทหาร ฝ่าย ป้องกัน ตายง่าย มากกก
ซึ่ง ผม ไป ตี นอกโบส ผม มันไม่มน่า ตายง่าย ขนาดนี้ ถ้า คุณว่าปรกติก้อปรกติ - -*
ซึ่งหมู่ บ้านผมที่โจมตีหมู่บ้านที่อยู่นอกรัศมีโบส และหมู่ บ้านป้องกันอยู่ ในรัศมีโบส

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
รายงานอันนี้ ปรกติครับ [ไม่เชื่อลองคำนวนที่โปรแกรมจำลอง]
สาเหตุที่ ท่านตายเยอะก็เพราะว่า กำแพง 20 ครับ
และท่านก็ไม่ได้เอา แกะ ไปทุบกำแพงเลย

DeletedUser

Guest
รายงานอันนี้ ปรกติครับ [ไม่เชื่อลองคำนวนที่โปรแกรมจำลอง]
สาเหตุที่ ท่านตายเยอะก็เพราะว่า กำแพง 20 ครับ
และท่านก็ไม่ได้เอา แกะ ไปทุบกำแพงเลย

ถ้าคิดว่าปรก ติ ก้อ ไม่เป็นไร งับ ก้อดีเหมือนกัน 555
ผมไม่ได้ มาโพส เพราะผมตาย ผมมาโำพส เพราะ ผม ชนะ ในทับเด๋ว แล้วทับโจมตีผม ก้อไปตี บ้านนอกโบส สะด้วย เรน หมื่น กว่า กำแพง 20 ถ้า ตายด้วยทหารแค่ นี้ คนบ้านน้อยๆๆเสียเปรียบ แย่ ดู ดีๆๆ ครับ รายบ้านโจมตีมันขึ้นว่าอยู่ในรัศมีโบส แต่ถ้า คิดว่ามันปรกติ ก้อได้งับ

@HopE@

คะแนน react
0
ม้าแนมอยู่ในรัศมีโบสเสมอครับ

ตามรายงานอ้างอิงจากม้าแนมครับ แต่จริงแล้วทหารของท่าน มีกำลังโจมตีเพียง 50 % เท่านั้นครับ ม้าท่านมีกำลังมากพอที่จะโจมตีได้ครับประกอบกับท่านมีโชคช่วยด้วยครับ

บน