รางวัลประจำวัน !!!

DeletedUser

Guest
อยากให้ รางวัลประจำวัน เพิ่มตรงนี้นิดนึงครับ

สมมุติจากเดิม
นักปล้นสะดมประจำวัน

คุณเป็นผู้ปล้นสะดมหมู่บ้านได้มากที่สุดในเวิลด์นี้เมื่อ วันนี้ (550 หมู่บ้าน)!
พยายามรักษาสถิตินี้ไว้จนถึงเที่ยงคืนเพื่อรับรางวัล!

แล้วตอนเอาเมาส์ไปชี้มันก็ขึ้นว่า "ขณะนี้คุณปล้นสะดมไปแล้ว ทั้งหมด 550 หมู่บ้าน"

อยากให้เพิ่มเป็น
นักปล้นสะดมประจำวัน

คุณเป็นผู้ปล้นสะดมหมู่บ้านได้มากที่สุดในเวิลด์นี้เมื่อ วันนี้ (550 หมู่บ้าน)!
พยายามรักษาสถิตินี้ไว้จนถึงเที่ยงคืนเพื่อรับรางวัล!

แล้วตอนเอาเมาส์ไปชี้มันก็ขึ้นว่า "ขณะนี้ผู้ปล้นสะดมอันดับสอง ปล้นสะดมไปแล้ว ทั้งหมด 530 หมู่บ้าน"

ประมาณนี้อ่ะครับ หรือจะโชว์ทั้งที่2-3เลยก็ดี แต่อยากให้มี จะได้มีกำลังใจทิ้งห่าง อิอิ

ปล. หมายถึงทั้ง 4 รางวัลประจำวันเลยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน