รายงานการป้องกัน หรือโจมตี

DeletedUser

Guest
อยากให้มีตัวกรอง ประเภท พิกัด หมู่บ้าน หรือ เผ่า

DeletedUser

Guest
ขอบคุณสำหรับไอเดียตรงส่วนนี้นะครับ เดี๋ยวไว้ผมจะแนะนำไปทางผู้พัฒนาเกมส์ให้พิจารณาดูต่อไปครับ

palofamily2

Member
คะแนน react
0
กำลังพิมพ์ลักษณะคล้ายกันเลย ของผมพิมพ์ไว้แบบนี้ครับ

ขอเสนอให้ในหน้าที่ยืนยันเป้าหมายหลังเลือกกองกำลังและพิกัดหมู่บ้าน หรือส่งทรัพยากรแล้ว น่าจะตัวเลือกทำให้ไม่สามารถกดปุ่ม"ตกลง"ได้ ถ้าเงื่อนไขตรงกับที่กำหนด เช่น ชื่อเผ่า ชื่อผู้เล่น หมู่บ้านที่มีประกาศยึดครอง หมู่บ้านที่มีเจ้าของแล้ว หมู่บ้านคนเถื่อน โบนัสเวลากลางคืน

คิดได้หลังจากส่งกองกำลังกระจายไปหลายหมู่บ้านจนเผลอไปโจมตีหมู่บ้านคนอื่น จนต้องส่งข้อความขอโทษตามไป :eek:

บน