รายงาน

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'แนะนำหรือเสนอแนะสิ่งต่างๆ' เริ่มโดย เดียวดาย, 5. สิงหา 2012.

แชร์หน้านี้

1. เดียวดาย

เดียวดาย New Member

เข้าร่วม:
    18. กรกฎา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    พอใช้ตัวกรองรายงานแล้ว อย่างเช่น การโจมตีของคุณที่ไม่ได้รับความสูญเสียใดๆ เพราะขี้เกียจดูรายงานการปล้น มันเยอะเกิน
    แต่ขณะเดียวกัน เราส่งไปตียึดบ้านไม่ได้รับความเสียหายเหมือนกันแต่ค่าภักดีมันลด เป็นไปได้ไหมที่รายงานนี้จะทำให้แสดงรายงาน
    ตัวกรองน่าจะมีเพิ่มขึ้นมา รับไว้พิจารณาหน่อยนะครับ

2. bionicle2004

bionicle2004 Guest

ก็ดีนะครับ ถ้าไม่เกิดการสูญเสียไม่ต้องรายงาน แต่ถ้าเกิดการสูญเสียให้รายงาน:d

3. เดียวดาย

เดียวดาย New Member

เข้าร่วม:
    18. กรกฎา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ทีมงานจะเข้าใจไหม คือ รายงานที่ไม่ได้รับความเสียหายแต่ค่าความภักดีบ้านมันลด อยากให้รายงานมันโชว์