รายงาน

คะแนน react
0
พอใช้ตัวกรองรายงานแล้ว อย่างเช่น การโจมตีของคุณที่ไม่ได้รับความสูญเสียใดๆ เพราะขี้เกียจดูรายงานการปล้น มันเยอะเกิน
แต่ขณะเดียวกัน เราส่งไปตียึดบ้านไม่ได้รับความเสียหายเหมือนกันแต่ค่าภักดีมันลด เป็นไปได้ไหมที่รายงานนี้จะทำให้แสดงรายงาน
ตัวกรองน่าจะมีเพิ่มขึ้นมา รับไว้พิจารณาหน่อยนะครับ

DeletedUser

Guest
ก็ดีนะครับ ถ้าไม่เกิดการสูญเสียไม่ต้องรายงาน แต่ถ้าเกิดการสูญเสียให้รายงาน:d

คะแนน react
0
ทีมงานจะเข้าใจไหม คือ รายงานที่ไม่ได้รับความเสียหายแต่ค่าความภักดีบ้านมันลด อยากให้รายงานมันโชว์

บน