ร่วมแสดงความยินดีกับงานแต่งของผู้ดูแลเกม

• ผู้เริ่มกระทู้ BAM000BOO
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ร่วมแสดงความยินดีกับงานแต่งของผู้ดูแลเกม คุณเจ jayjay2525 ผู้ดูแลเกมที่อยู่กับเรามานาน ได้สละโสดเสียที ในวันที่18 มีนาคม 2555 นี้

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีชีวิตคู่ที่ดี มีความสุขในชีวิตคู่ตลอดไปนะครับ

ยินดีด้วยครับ
เล้ก

ถ้ามีโอกาสไปแถวนั้นช่วงเวลานั้นจะรีบโทรหานะครับ และไปร่วมยินดีด้วยครับ

:):):):):):):)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้รักกันนานๆๆๆ มีแต่ความเข้าอกเข้าใจกันค่ะ ชีวิตคู่ขอให้มีแต่ความสุข

ขอให้มีลูกหลานเยอะๆๆๆๆๆๆๆ เต็มบ้านเลยนะค่ะ :p:p:p

DeletedUser

Guest
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้รักนิรันดิ์ มีความสุขมาก ๆ ครับ

DeletedUser

Guest
ยินดีด้วยครับ คุณ เจ ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับมีลูกหลานเต็มเมืองนะครับ

DeletedUser

Guest
ยินดีด้วยงับ ขอให้มีความสุขมากๆนะงับ
และก้อขอให้มีเจจูเนียร์ไวๆนะงับ :eek::eek:

DeletedUser

Guest
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้รักกันนานๆ จนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพรชไปเลยนะครับ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
55

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

ถ้าไม่พลาดคงได้ไปร่วมงานครับผม

DeletedUser

Guest
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มี ความสุขมากๆนะครับ:)

บน