ลงความเห็นเปิด world 3

DeletedUser

Guest
ก้อย่างที่บอกนั้นแหละคับบ

อยากให้มี world 3 เข้ามาอีกอ่ะคับบ

เหนจัยคนที่มาเล่นหลังงแล้วไม่ทันคนอื่นเค้าเล่นไปก้ไปเป็นเมือง farm

มันจะไม่สนุกอ่ะคับ

DeletedUser

Guest
ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะครับว่าจะเล่นก่อน-เล่นหลังแล้วจะโดนฟาร์ม

DeletedUser

Guest
เราเล่นหลังเขานะ แต่ว่าเราไม่เคยโดยฟาร์มเลยอ่ะ ไม่รู้ว่าเพราะอะไรนะ แต่ว่าเราก็เล่นเรื่อย ๆ คะแนน ไม่กี่วันก็ 1000+ แหละ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ยังไม่มีนโยบายจะเปิด w ใหม่ในเร็ว ๆ นี้ครับ w2 ยังพอเกิดได้นะครับ เล่นรอไปพลาง ๆ ก่อนได้นะครับ

DeletedUser

Guest
world 2 เพิ่งเปิดได้ไม่นานนี่ครับ บริเวณใกล้ๆ น่าจะมีแต่พวกที่เริ่มเล่นในเวลาใกล้ๆกันนะครับ

DeletedUser

Guest
ถูกแล้วครับ

ผมเห็นมามากแล้วนะครับ
ที่ท้ายสุด อันดับต้นๆ ของ world กลับมาอยู่ประมาณ K3- ซึ่งก็หลังมากๆ เหมือนกันนะครับ

DeletedUser

Guest
W2 ผมเล่นมา 9 วันได้ ตอนนี้แต้มนำหมู่บ้านใกล้ ๆ ไปใกลและครับ ผมว่าอยู่ที่การเอาใจใส่ครับ

DeletedUser

Guest
เวลาเริ่มเกม เขาไม่ได้ไปยัดคุณไว้กลางดง 3,000+ นี่

DeletedUser

Guest
ตอนเริ่มเล่นเกม แนะนำให้เลือกทิศแบบ Random จะดีที่สุดครับ เวลาเกิดจะไปเกิดใกล้กับเมืองเล็ก ๆ ด้วยกันเอง

บน