ลองมาดูนี้สิ มันคือความจริงหรือการโกง

• ผู้เริ่มกระทู้ alone-m
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
อธิบายเจ้าของกระทู้นะครับ
ถ้าคุณเป็นฝ่ายโจมตีชาวบ้านเขาก็มีเรนจากเมืองอื่นมาช่วยคุณก็เจาะไม่เข้า
สุดท้ายทหารก็ไม่ได้กลับบ้านตามระเบียบครับ
มันจะไม่เหมือนเราไปตีเมืองเถื่อนที่ไม่ทางสู้เรานะครับ หุหุ

DeletedUser

Guest
:rolleyes: ก็ท่านเล่นขนไปหมดอย่างนั้น...ตายอย่างเดียว

DeletedUser

Guest
พี่ำล จัยเย๊นๆ

อิอิ และแล้ว เรื่องก๊ จบแล้วนะครับ พี่พล จัยเย๊น ๆ ๆ อิอิ จบแล้ว ครับเรื่องนี้ หุ หุ

DeletedUser

Guest
ส่งไปแค่นั้นทำเป้นตกใจ ผมส่งไป ที สิบกว่าทัพ ตายทีเป็นแสน

บน