ลานประลองขุนพล

warchington dc

คะแนน react
0
ลานประลองขุนพลอาจทำขึ้นโดยใช้เหรียญทองสัก100เหรียญเป็นของเผ่าเหมือนค่ายสนาม และเมื่อขุนพลจะทำการประลองก็ส่งขุนพลไปเหมือนค่ายสนามแล้วถ้ายังไม่มีคนมาประลองอีกคนก็รอไปก่อน การส่งนั้นจะต้องเอาไอเทมที่มีอยู่ไปด้วยและเสียค่าเข้า1เหรียญทอง การประลองอาจเกิด-จบในทันทีเหมือนการโจมตี และผู้แพ้จะเสียไอเทมและขุนพลเสียชีวิต ผู้ชนะจะได้ไอเทมของผู้แพ้ไปและได้รับค่าเข้าคืน2เหรียญ

ทั้งนี้อาจขึ้นกับทีมงานที่ปรับปรุงกฎต่างๆนะครับ

DeletedUser

Guest
มันไม่น่าทำก็เพราะถ้าแพ้มันเสียไอเทมนี่สิ

DeletedUser

Guest
มันจะกำหนดยังไงละครับ
ว่าสู้กันใครจะชนะ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
1เสียงครับไม่เข้า ถ้ามี ผลเสีย แรงเกินไปครับ
เปลียนจากเสียไอเทมเป็น ได้รับ %น่าจะพอละครับ
ประมานว่า จัด10คน ครบก็ ระบบจัดสุ้มเข่ง ไป แพ้ไมได้% ชนะได้% ยังพอทนครับ
ได้ เสีย อเทมผมว่าแรงไป
อีกทั้ง เจอพวกสมองสูง(แต่หากินโดยโกง เกิดมองเห็นช่องว่างของละบบ เขียน บอท โปร มาเข้าเล่น นรก เกิดครับ ทำเองเจ๋ง เลยครับ)
ผม ว่าเป็นไปได้ครับ
เห็นมาหลายเกมละครับ

DeletedUser

Guest
ถูกครับ ตอนนี้พวก โปร มีเริ่มมากขึ้นเรื่อยๆครับ

DeletedUser

Guest
ใช่แล้วโดยเฉพาะพวกที่ใช้เล่นแบบทำให้มันเร็วขึ้นอะ

บน