ลายเซ็นข้อความ

• ผู้เริ่มกระทู้ thew42
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมขอเสนอให้มีลายเซ็นภายในข้อความในเกมครับ ถ้าในฟอรัมของเผ่าด้วยก็จะดีมากครับ

DeletedUser

Guest
อธิบายวิธีทำลายเซ็นต์ข้อความหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ลายเซ้นต์ฟอรั่มหรือครับ
ลายเซ้นต์ฟอรั่มก็
1. เข้าไปที่ข้อความสว่นตัว ตรง ชื่อ ID เรา
2. กดที่ แก้ไขลายเซ็นต์
3. เพิ่มลายฌซ็นต์ตามใจชอบครับ ถ้าเป็นรูปภาพ เขากำหนดภาพด้วยนะครับ
4. กด save ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่ฟอรั่มนี้ครับ

ไม่ใช่ฟอรัมนี้ครับ ผมหมายถึงฟอรัมเผ่าในเกม และก็ข้อความในเกมครับ คือเวลาผมส่งจดหมายให้ทุกคนในเผ่า ผมจะลงท้ายลายเซ็นว่ามาจากบารอนของเผ่าครับ ผมอยากให้มีลายเซ้นจะได้ไม่ต้องเขียนทุกครั้งที่ส่งครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่ฟอรัมนี้ครับ ผมหมายถึงฟอรัมเผ่าในเกม และก็ข้อความในเกมครับ คือเวลาผมส่งจดหมายให้ทุกคนในเผ่า ผมจะลงท้ายลายเซ็นว่ามาจากบารอนของเผ่าครับ ผมอยากให้มีลายเซ้นจะได้ไม่ต้องเขียนทุกครั้งที่ส่งครับ

อืมถ้างั้นก็คงไม่ยากไปหรอกครับถ้าทีมงานเขาเห็นชอบนะครับ

บน