ลายเซ็นในฟอรัม

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

Phathaweekarn

คะแนน react
0
ขออณุญาติใช้หัวข้อนี้ตั้งกระทู้นะครับ เพราะหาที่จะตั้งเหมาะไม่ได้จริงๆ

เรื่องของเรื่องคือ ผมไม่มีอะไรทำ เลยจะลองทำลายเซ็นดู ซึ่งตอนนี้ผมมีลายเซ็นแล้ว แต่ติดตรงที่ว่า "ลงไม่ได้" ซึ่งนี่ไม่ได้เป็นที่ระบบของฟอรัม แต่เพราะผมไม่รู้วิธีลงเอง

1. ใส่ลายเซ็นที่แก้ไขลายเซ็นใช่ไหม ?
2. ผมได้ลองใส่ตามข้อ 1 แล้ว แต่พอผมมาโพสต์ลายเซ็นมันไม่ขึ้น เพราะ ?

ขอบคุณทุกๆคำตอบ (ล่วงหน้า) ครับ

*ลายเซ็นขึ้นแล้วครับ ที่แท้ผมดันมัวแต่ไปดูในโพสต์เก่า - - ขออภัยด้วยครับ

รบกวนช่วยล็อคกระทู้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุด:
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน