วารสารการตัด

• ผู้เริ่มกระทู้ Johnny Tapia
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
วารสารการตัด

ฉันคิดว่ามันควรจะมีหนังสือพิมพ์ที่นี่ที่คิดนี้อยู่ที่นี่ ความจริงมากขึ้นและหนังสือพิมพ์สำหรับสมาชิกเพื่อตั้งคำถามและนำกิจกรรมของเกมเช่นเพื่อ
สมาชิกคนแรกที่มาถึงหกหมู่บ้านหรือสิ่งที่ได้รับการดูแลของเกม

ความนับถือ Johnny Tapia

DeletedUser

Guest
ที่ดูงงๆ เพราะเขาใช้ระบบแปลภาษาของ google ครับ

ลองเอาไปแปลกลับจะได้แบบนี้ครับ

I think it should be this newspaper that the idea is here. In fact more and newspapers for members to ask questions and bring to a game like activities.
The first member of the six villages, or those taken care of the game.

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
โฮ่ะๆ สงสัยเป็นเหมือนกับ จดหมายข่าว (newsletter) ประจำเดือน แนะนำ ตอบคำถาม อะไรพวกนี้แหละครับ
แต่ยังไงคงต้องอีกสักพัก รออะไรๆ มันเข้าที่เสียก่อน :)

first24053

Member
คะแนน react
0
คนต่างชาติเเน่เลย เเล้วใช้กูเกิ้ลแปลเอาแหงว่ามะ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน