วิธีการซื้อคะแนนพรีเมี่ยม สำหรับผู้ที่มีบัญชีธนาคารกสิกรไทย

DeletedUser

Guest
ซื้อผ่าน sms เมื่อสองวันก่อน
ตอนนี้คะแนนพรีเมี่ยมยังไม่ได้เลยค่ะ

ทำไงดี แล้วจะได้ตอนไหน

สมัครด้วยวิธีอื่นๆ ก็ไม่ได้ ไม่รู้เปงไร

DeletedUser

Guest
ขอสอบถามเรื่องการใช้บัตร ของ บีเฟิส ธ.กรุงเทพ

ผมมีบัตร Be1St valued member จะซื้อพรี่เมี่ยมได้ด้วยวิธีไรมั้งครับ ขอขั้นตอนแบบละเอียดด้วยน่ะครับ สมัครแล้วงง

ขอความกรุณาแนะนำด้วยน่ะครับ

DeletedUser

Guest
แล้วจะให้โอนเข้าไปที่บริษัทชื่อว่าอะไรครับ

และขอถามนอกรอบด้วยครับว่า

สำหรับผู้ที่ใช้บัญชีพรีเมียมในช่วงเวลาที่พักรบนี้ จะได้รับวันทดแทนคืนจากทางบริษัิทหรือไม่ครับ

ซึ่งเป็นผู้เสียสิทธิ์ไปโดยเปล่าประโยชน์ฟรีๆ ถึง 2 วัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แล้วจะให้โอนเข้าไปที่บริษัทชื่อว่าอะไรครับ

และขอถามนอกรอบด้วยครับว่า

สำหรับผู้ที่ใช้บัญชีพรีเมียมในช่วงเวลาที่พักรบนี้ จะได้รับวันทดแทนคืนจากทางบริษัิทหรือไม่ครับ

ซึ่งเป็นผู้เสียสิทธิ์ไปโดยเปล่าประโยชน์ฟรีๆ ถึง 2 วัน

การโอนเงินเพื่อซื้อคะแนนพรีเมี่ยม จะโอนเข้าบัญชีธนาคาร hsbc นะครับ
สำหรับรายละเอีบด รบกวนไปที่เมนู พรีเมี่ยม -> ซื้อ -> โอนเงิน
เมื่อท่านทำตามขั้นตอนแล้ว ระบบจะแจ้งรายละเอียดให้ท่านครับ

ท่านสามารถเข้าเกมเพื่อบริหารจัดการหมู่บ้านของท่านได้ตามปกตินะครับ
เพียงแต่การพักรบจะทำให้ท่านไม่สามารถโจมตีหรือส่งยึดได้ครับ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ผมเป๊นคน1ล่ะ:pครับ ที่ยากเติมใจจะขาด ช่วยทำแบบ บัตรไทบับวอ ออกมาเลยครับจะได้จบๆๆ

DeletedUser

Guest
ผมเป๊นคน1ล่ะ:pครับ ที่ยากเติมใจจะขาด ช่วยทำแบบ บัตรไทบับวอ ออกมาเลยครับจะได้จบๆๆ

ทางไทรบัลวอรส์ ได้ดำเนินการเกี่ยวกับการซื้อคะแนนพรีเมี่ยมผ่านบัตรทรูมันนี่ไปเรียบร้อยแล้วครับ
แต่เนื่องจากติดปัญหาที่สัญญา จึงทำให้เรื่องเกิดความล่าช้าครับ

อย่างไรหากระบบซื้อคะแนนพรีเมี่ยมด้วยบัตรทรูมันนี่พร้อมเปิดใช้แล้ว
จะมีการแจ้งให้ผู้เล่นทราบอย่างเ็ป็นทางการที่หน้าเว็บไซต์ครับ

ขอบคุณครับ ที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในชุมชนไทรบัลวอรส์

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

DeletedUser

Guest
แล้วมีบัตรของธ.กรุงเทพ ต้องทำไงถึงจะซื้อพรีเมี่ยมได้คับ

มีแต่บัตรของ ธ.กรุงเทพ คับ อยากซื้อพรีเมี่ยม ช่วยบอกทีคับ

DeletedUser

Guest
มีแต่บัตรของ ธ.กรุงเทพ คับ อยากซื้อพรีเมี่ยม ช่วยบอกทีคับ

รู้สึกว่าบัตร Debit ของธนาคารกรุงเทพ ที่สามารถรูดบัตรเพื่อชำระเงินได้ จะสามารถชำระได้เหมือนกันครับ
โดยเลือกวิธีแบบ บัตรเครดิต -> VISA -> VISA ELECTRON

อย่างไรถ้าลองแล้วใช้ได้ไม่ได้ยังไง มาบอกกล่าวให้ผู้เล่นท่านอื่นทราบด้วยก็จะดีมากๆ ครับ

DeletedUser

Guest
มีบัตรเดบิตธนาคารนครหลวงไทยสามารถฃื้ิอพรีเมียมได้ไหมครับทำอย่างไรช่วยบอกที

DeletedUser

Guest
บัตรatmธนาคารนครหลวงไทยฃื้อพรีเมียมได้ไหมครับทำอย่างไรช่วยบอกที่

DeletedUser

Guest
ผมได้ตอบที่อีกกระทู้ให้แล้วนะครับ ทีมงานยังไม่เคยลองของนครหลวงไทยครับ อย่างไรลองทำแบบที่ผมแนะนำไว้ถัดขึ้นไป 2 ข้อความนะครับ ได้ไม่ได้อย่างไร ช่วยแจ้งให้ทีมงานทราบด้วยก็จะดีมากๆ ครับ

DeletedUser

Guest
ผมได้ตอบที่อีกกระทู้ให้แล้วนะครับ ทีมงานยังไม่เคยลองของนครหลวงไทยครับ อย่างไรลองทำแบบที่ผมแนะนำไว้ถัดขึ้นไป 2 ข้อความนะครับ ได้ไม่ได้อย่างไร ช่วยแจ้งให้ทีมงานทราบด้วยก็จะดีมากๆ ครับ
ลองทำดูแล้วครับ ปรากฏว่าชื้อพรีเมียมไม่ได้

DeletedUser

Guest
ถ้าโอนเงิน นี่จะนานไหมคับกว่าจะได้

โอนแล้วจะได้เลยไหมหรือต้องรอกี่วันคับบอกที ผมมีแต่บัตรเอทีเอ็มไม่ได้ทำบัตรเดบิตไว้อ่ะคับ

DeletedUser

Guest
หมายถึง แบบโอนเงินอ่ะคับ จะต้องรอนานไหมหรือ ได้เลยคับ บอกทีคับ

DeletedUser

Guest
วิธีโอนเงิน สามารถทำตามขั้นตอนในเมนู ซื้อคะแนนพรีเมี่ยม แล้วเลือกแบบโอนเงินได้เลยครับ
โดยปตกิจะใช้เวลาได้รับคะแนนไม่เกิน 10 วันครับ

แต่คุณจะต้องไปที่ธนาคาร hsbc ซึ่งมีอยู่ 2 สาขาทั่วประเทศครับ - -'
สำหรับการโอนเงินผ่านตู้ atm ต้องบอกเลยว่า ไม่ค่อยมีให้เลือกโอนเงินไป hsbc เท่าไรนักครับ เลยต้องไปที่ธนาคารเองครับ

DeletedUser

Guest
สอบถามหน่อยครับ
ของทหารไทย ผมเลือกที่จะโอนผ่าน "เว็ป"

แต่มันมีไห้ใส่แค่
1.เลขที่บัญชีของผู้รับโอน
2.ชื่อบัญชีผู้รับเงินปลายทาง
3.จำนวนเงินโอน
4.การแจ้งผลไปยังผู้รับเงินปลายทาง
แจ้งผลไปยังผู้รับโอนผ่าน SMS

ซึ้ง มันไม่มีบอกไห้ไส่ วัตถุประสงค์ ดังนั้นทางTribalwars จะรู้ได้ยังไงครับว่าผมโอนไป ??

DeletedUser

Guest
สอบถามคับ

ผมไม่มีบัญชีธนาคารกสิกรฯ ผมลองกดซื้อผ่านบัตรatm(เข้าใจว่าคือบัตรเดบิต)ของ ธ.นครหลวง,ธ.กรุงศรีฯ ระบบแจ้งว่าทำไม่ได้ จึงไปติดต่ิอเคาน์เตอร์ ธ.กสิกรฯ ดู เจ้าหน้าที่ธ.แจ้งว่าโอนไป hsbc ไม่ได้ มีวิธีใหนทำได้ง่ายๆ บ้างคับ หรือซื้อผ่านผู้ดูแลได้มั้ยคับ สามารถติดต่อได้ยังไงคับ อยากจะใช้พรีเมี่ยม อยากสนับสนุนผู้ทำเกมส์ แต่ไม่สามารถทำได้ ตอบด้วยคับ

บน