วิเคราะ สนทนา เกี่ยวกับสงครามในเวิล 5

DeletedUser

Guest
มาวิเคราะห์กันเกี่ยวกับสถานการณ์ในเวิล 5 นะครับ
ตอนนี้สงครามที่เห็นเด่นชัดที่สุดคงเป็น เพื่อนเพ VS 15 th ที่กินพื้นที่ตั้งแต่กลางเวิลลากยาวไปจนทางเหนือ
ซึ่ง 15 th นั้นก็เปิดศึกอยู่หลายด้านและทาง COB ก็ยังลุยกันอยู่อย่างระอุ
ทางเหนือขึ้นไปนิดนึง GIL และเครือประจัญบานกับ TCG แห่งตะวันออกเฉียงเหนือมาก็นานพอสมควร
หรือจะลงใต้ก็คงเห็นเหล่าพันธมิตร ที่ต่อสู้กับ Monter อยู่ ณ ขณะนี้โดยการรวมระหว่าง UK และ angel

สถานการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป และเป็นไปในแนวไหนเชิญผู้รู้มาร่วมวิเคราะห์ได้ครับ(อยู่ว่างๆมาปั๊มกระทู้ในฟอรั่ม ^^)

DeletedUser

Guest
ผมว่า 15th กับ เพื่อนเพ. ยังอีกยาวไกลอ่ะครับ UK กับ Monter น่าสนใจครับ เพราะสงครามน่าจะจบก่อน 15th กับ เพื่อนเพ.
สถานการณ์ตอนนี่ UK และ Angle เป็นต่อ Monter อยู่

DeletedUser

Guest
ตอนนี้รู้สึก angel จะลุยกับ เพื่อนเพด้วยส่วน momter ปัจจุบันได้สงบศึกกับเหล่าพันธมิตร uk และ angel แล้ว
AOl ตอนนี้ก็ได้ลุยกับ 15th ด้วย มันจริงๆเลย ส่วน GIL พอถล่ม makas หมดก็ขยายอำนาจขึ้นมาได้อีกเป็นอย่างมาก
สำนักข่าวเวิลรายงาน !! ^^

DeletedUser

Guest
เอาล่ะเงินค่าเช่าที่ ให้พี่โทนี่วยนะครับ(มาออกฟรีได้ไง)

บน