ว่าจะเลิกเล่นล่ะโดนยำไปสองหมู่

khempanhom

คะแนน react
0
เราหรืออุส่าเล่นแบบไม่รุกรานใคร พายะยามสร้างหลักปักฐาน จนได้มี หมู่บ้านถึงสี่หมู่บ้าน แต่ไอ้หมู่บ้างหลังสุดท้าย(ที่สี่)ที่ยืดมาได้นี่ละตัวปัญหา

เราจะไปรู้หรือเนาะ ว่ามีหมู่บ้านอื่นกำลังจะยึดอยู่

แล้วเราก็ได้ทำกา่รส่งตัว ขุนนาง พร้อมกับพลม้าเบาพันนายส่ง (ทีเดียวได้เลย)แบบไม่คิดไม่ฝันว่าทีเดียวจะได้ ควาวนี้ ทางคนที่เขากำลังยึดอยู่ก็เข้ามาตีกันพอดี พมชนะ

ขุนนางและพลทหารของเขาตายหมด

แล้วตามมาด้วยข้อความที่เขาส่งมาว่า คุณมันลอบกัด พมยึดมาก่อนคุณนะ ถอนกำลังออกไปจากหมู่บ้าน(หลังที่สี่)ให้หมดเลยไม่งั้นคุณเละแน่

พมก็เลยตอบกับไปว่า ถ้าพมถอนกำลังออกพมก็เสียขุนฟรีนะสี พมก็เสียไปเยอะเหมือนกันนะ ก็แค่เกมส์คิดมากน่า (สามเหรียญทอง+1ขุณนางเป็นแสน )

แล้วเขาก็ตอบกับมาว่า ถ้าอย่างนั้นก็คอยรับเลยครับพมจะเอาคืนให้ราบทั้งสี่หมู่บ้านเลย แล้วดูสี่ว่า (ก็แค่เกมส์คิดมากน่า) ของคุณจะลงยังไง

ตอนนี้งพังไปสองละ เหลืออีกสอง ก็เข้าจัยนะว่าเกมส์สงคราม

http://th1.tribalwars.asia/public_report/00c3eaab55fa5c6feaa97131553908bd

เป็นอย่างนี้ จะทำยังไงดี

หรือต้องคอย เวิลด์ 3 แล้วค่อยเข้ามาเล่นใหม่

DeletedUser

Guest
จริงๆ แล้ว ถ้านับจริงๆ ก็ควรคืนเขาไปตั้งแต่แรกนะครับ = =

DeletedUser

Guest
ภาวะสงคราม กระทบกระทั่งอะไรกันนิดหน่อยก็เป็นเชื้อไฟแล้วครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วย

khempanhom

คะแนน react
0
ตัดใจปล่อยทิ้งแล้วเวิรด์1ลบบัญชีทิ้งเรียบร้อย

ไปนับหนึ่งที่เวิรด์2ใหม่ :d :d :d หลังจากที่หมดกำลังจัย

nai1234

คะแนน react
0
โดนเหมือนกัน มันลบทิ้งไงอะ เริ่มเซ็งกะไอ่เวร dxccbb ละ ตีตลอด ไอ่เราก็อุตสาห์ไม่ยุ่งกะใคร แมร่งตีตลอด สงสัยกุไปแย่งมรดกมันหมดว่ะแค้นกุจังไอ่เวร

kamalangkheen

คะแนน react
0
อิอิรับทราบค่ะ อันนี้ก้อไม่มีไรมากแค่รำคาญคนไม่รักษากฏจัดการตีหัวเผ่าที่ไม่รักษากฏซะเ

ภาวะสงคราม กระทบกระทั่งอะไรกันนิดหน่อยก็เป็นเชื้อไฟแล้วครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วย

ตอนนี้ก้อโดนยำใหญ่ใส่ไข่เละเปงโจ๊ก แต่ว่าช่างเหอะ เกมนี้ต้องเอาตัวรอด แห่ะๆๆ เดวจะเข้ามาเล่นใหม่จะดูว่าคนที่เป็นหัวเผ่าแต่ไม่รักษากฏ รักษากฏเฉพาะเผ่าที่ใหญ่กว่าจะชนะเงิศหรือป่าว หุหุหุ หัวเผ่าFrn จำได้แม่นยำเลยหุหุหุ บะบาย

kamalangkheen

คะแนน react
0
สู้ๆๆ

เราหรืออุส่าเล่นแบบไม่รุกรานใคร พายะยามสร้างหลักปักฐาน จนได้มี หมู่บ้านถึงสี่หมู่บ้าน แต่ไอ้หมู่บ้างหลังสุดท้าย(ที่สี่)ที่ยืดมาได้นี่ละตัวปัญหา

เราจะไปรู้หรือเนาะ ว่ามีหมู่บ้านอื่นกำลังจะยึดอยู่

แล้วเราก็ได้ทำกา่รส่งตัว ขุนนาง พร้อมกับพลม้าเบาพันนายส่ง (ทีเดียวได้เลย)แบบไม่คิดไม่ฝันว่าทีเดียวจะได้ ควาวนี้ ทางคนที่เขากำลังยึดอยู่ก็เข้ามาตีกันพอดี พมชนะ

ขุนนางและพลทหารของเขาตายหมด

แล้วตามมาด้วยข้อความที่เขาส่งมาว่า คุณมันลอบกัด พมยึดมาก่อนคุณนะ ถอนกำลังออกไปจากหมู่บ้าน(หลังที่สี่)ให้หมดเลยไม่งั้นคุณเละแน่

พมก็เลยตอบกับไปว่า ถ้าพมถอนกำลังออกพมก็เสียขุนฟรีนะสี พมก็เสียไปเยอะเหมือนกันนะ ก็แค่เกมส์คิดมากน่า (สามเหรียญทอง+1ขุณนางเป็นแสน )

แล้วเขาก็ตอบกับมาว่า ถ้าอย่างนั้นก็คอยรับเลยครับพมจะเอาคืนให้ราบทั้งสี่หมู่บ้านเลย แล้วดูสี่ว่า (ก็แค่เกมส์คิดมากน่า) ของคุณจะลงยังไง

ตอนนี้งพังไปสองละ เหลืออีกสอง ก็เข้าจัยนะว่าเกมส์สงคราม

http://th1.tribalwars.asia/public_report/00c3eaab55fa5c6feaa97131553908bd

เป็นอย่างนี้ จะทำยังไงดี

หรือต้องคอย เวิลด์ 3 แล้วค่อยเข้ามาเล่นใหม่

เรายังเริ่มใหม่เลยค่ะ

parpat01

คะแนน react
0
ก็แบบนี้แหละ แต่มีทหารเกือบพันนาย ก็ไม่น่าจะแพ้นะ

ในภาวะสงครามก็แบบนี้ ทางที่ดีนายควรจะตีโต้ไปให้สุดใจ

ประมาณว่าถึงตัวตาย ก็เอาให้มอดม้วย เป็นเราโดนแบบนี้

ก็ทำเหมือนกัน อย่าไปคืน เกมส์นี้เกมส์สงครามเรายอม เท่ากับเรา

อ่อนข้อให้มัน และสุดท้ายมันก็จะมาตีเราอยู่ดี ตีมันในตอนที่กำลังอ่อนแอนี่แหละ

เจ๋งสุด

DeletedUser

Guest
ก็น่าจะคืนเขาตั้งแต่แรกนะ ... เพราะเขายึดก่อน ... ตั้งหลายรอบ คุณมาโป้งเีดียวได้ มันน่า นะ เป็นผมตีให้แตกเลย ...

DeletedUser

Guest
สำหรับผม

แพ้ก็แค่มาเริ่มต้นใหม่

คนเรานับตั้งแต่เกิดมาก็มีชีวิตเติบโตขึ้นเรื่อยๆจนถึงวันสุดท้ายของชีวิต

สุดท้ายเราก็ต้องกลับมาเริ่มที่ 0 กันอยู่ดี

เกมส์ก็เช่นกันเรามีเริ่มต้น เติบโตและจุดจบเช่นกัน

ฉะนั้นอย่าเครียดเลยครับ

ladyfonn

คะแนน react
0
เป็นเราๆก้อตีละนะ คุณมาตีปิดทีเดียว ควรจะคืนให้กับคนมาตีคนแรก

....

The Wrath

คะแนน react
0
ผมคิดว่าคุณ khempanhom เป็นคนที่มีความฉลาด คือ รู้จังหวะรุกจนได้เมืองในคราเดียว
แต่คุณไม่ได้มีการตั้งรับที่แข็งแกร่งพอ ทำให้โดนรุกกลับจนพินาศได้ การพลาดพลั้งเพียงครั้งเดียว
อาจยิ่งใหญ่จนไม่สามารถแก้ไขสิ่งที่ผิดพลาดได้ การเล่นครั้งต่อไปก็ขอให้รอบคอบและคุมเกมดูจังหวะให้ดีกว่านี้
ในฐานะคนมีประสบการณ์เล่นแล้ว สู้ๆครับ อย่าเพิ่งย่อท้อ

บน