ศาสนา

singpayol

คะแนน react
0
ถ้าศาสนา ยิ่งมาก บ้านยิ่งแข็งแกร่งใช่ไหมครับ คืออันนี้ อยากรู้มากๆ

singpayol

คะแนน react
0
ระบบ สนับสนุนผู้เล่น เป็นระบบช่วยเหลือ ที่เมื่อคุณถามคำถามต่างๆ คำถามเหล่านั้นจะถูกตอบโดยทีมงานภายใน 24-48 ชั่วโมงครับ ดังนั้นหากต้องการถามคำถาม
ที่ต้องการให้ทีมงานเป็นผู้ตอบโปรดถามในระบบนี้ครับ

DeletedUser

Guest
ตอบ

จาก โบสถ์ - Wiki

"การได้รับรัศมีของโบสถ์เพียงแห่งเดียวก็เพียงพอให้กองกำลังของคุณต่อสู้ ได้เต็มกำลังแล้ว และการได้รับรัศมีจากโบสถ์มากกว่าหนึ่งแห่งก็ไม่ช่วยให้พลังต่อสู้เพิ่มขึ้น อีกแต่อย่างใด"

ส่วนการจะตอบกลับภายใน 24-48 นั้นให้คุณถามใน ฝ่ายสนับสนุนผู้เล่น ครับ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ท่านครับ เรื่องโบสถ์ ถ้าส่งเรนไปให้บ้านไหน มันคิดโบสถ์บ้านนั้นไม่ใช่หรอครับ
อ้างอิง หากคุณส่งกำลังไปสนับสนุนในหมู่บ้านของผู้เล่นอื่น กองกำลังจะได้รับผลจากโบสถ์ของผู้เล่นนั้นด้วย

เรื่องนี้ถูกต้องใหมครับ

บน