สงครามเผ่า[3]bk vs w_w มาดูผล

gudui

คะแนน react
0
เนื่องด้วยเผ่าของพวกผม[3]bk ได้เปิดศึกกับ w_w เพราะโดนเล่นก่อน

เเละผมปรากฏว่า เผ่าw_w ของสงบศึก สุดท้ายก็ได้มาเป็นพันธมิตรร่วมกับ

เผ่า[3]bk นับว่าเป็นการดีที่เผ่าเราชนะได้เเละได้พวกเพิ่มอีก

เพราะการรบเเบบเป็นทีม เเละประสานงานกันเเบบ รุก-รับ

มีการส่งเรนช่วยเหลือกันพวกเราถึงชนะได้

ขอบคุณสมาชิกเผ่า[3]bk ทุกคนครับ

เผ่าเราตั้งได้เดือนนึงเเล้วมั้ง อันดับตอนนี้ก็28 ของเซิฟเเล้ว สมาชิกเกือบ60คน

เเละพวกเราจะเติบโตไปอีก ยิ่งๆขึ้นไป

[3]bk.....จงเจริญ

DeletedUser

Guest
หวังว่าการเจรจากัน รัฐกับแดง คงจะลงเอยด้วยดีเหมือนกับสงครามเผ่า
[3]bk vs w_w นะครับ

แต่ทางที่ดีอย่า 2 มาตราฐาน:D

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน